GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

FUNG1

ไร้สาระไอพีเพิ่งเล่นชาบc3ก้ยังเน่าอยุ้่ของก้ยังไม่ค่อยพร้อมเจอเบอc3 10 เผลอๆใช้สกิลจุด้วยมั้ง

ดูด้วยนะคับ ชาป อ่อนๆ พันธุ์นี้ไม่จำเป็นหรอกคับผม ผมมีฝีมือพอ ไม่ได้เที่ยวปากดีไปวันๆคับ  g#024 g#024

ให้ผมใช้เซ็ตจุติกับคนแบบนี้ เสียงเวลา เอาแต้มไป กดเงิน หรือ เรียกบอส ดีกว่า คับผม g#029 g#029

เอาไรมาคิดครับ คุณเล่นเบอ แน่นอนเลือดเยอะอยู่แล้ว กดแมงกระพรุน4อันอีก ชาบยิง แปปเดียว เลือดจากอาหารก็เด้ง แต่ชาบนะ กดแมงกระพรุน4อันเลือดได้ไม่เกิน15kแน่นอนครับ เจอเบอวิ่งไปสับสกิลเดียวก้ตายแล้ว เอาไรมาคิดครับ ชาบกับเบอ

-DenTyne-

• **
ไร้สาระไอพีเพิ่งเล่นชาบc3ก้ยังเน่าอยุ้่ของก้ยังไม่ค่อยพร้อมเจอเบอc3 10 เผลอๆใช้สกิลจุด้วยมั้ง

ดูด้วยนะคับ ชาป อ่อนๆ พันธุ์นี้ไม่จำเป็นหรอกคับผม ผมมีฝีมือพอ ไม่ได้เที่ยวปากดีไปวันๆคับ  g#024 g#024

ให้ผมใช้เซ็ตจุติกับคนแบบนี้ เสียงเวลา เอาแต้มไป กดเงิน หรือ เรียกบอส ดีกว่า คับผม g#029 g#029

เอาไรมาคิดครับ คุณเล่นเบอ แน่นอนเลือดเยอะอยู่แล้ว กดแมงกระพรุน4อันอีก ชาบยิง แปปเดียว เลือดจากอาหารก็เด้ง แต่ชาบนะ กดแมงกระพรุน4อันเลือดได้ไม่เกิน15kแน่นอนครับ เจอเบอวิ่งไปสับสกิลเดียวก้ตายแล้ว เอาไรมาคิดครับ ชาบกับเบอ

แล้วคุณได้มาสู้อะไรกับผมหละ ผมท้า เขาก็รับคำท้า ก็บอกแล้วนิแพ้ลบตัว แต่ตอนนี้ยังไม่ลบอีก

แล้วเขาก็รู้ว่าผมเล่น เบอร์

ถ้าไม่ไหวก็ไม่ต้องรับคำท้าสิคับ

แล้วเรื่อง บัพต่างๆ คุณSilverBron เขาก็เป็นคนกำหมด แล้วผมก็ไปให้เขาเช็คบัพที่ผมใส่มาแล้วอะ เขาก็ OK นิ g#021 g#021

เรื่อง สกิล คุณSilverBron กำหนดเช่นกันอะ ว่าให้ผมใช้ไรได้บ้าง

จะเอาไรอีกคับผม g#024 g#024

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา

อ้างไปเรื่อยนะนาย อะดูๆ อ่านซะให้เต็มตานะ ดูมุมมองจากคนอื่นบ้าง ไม่ใช่ไม่รู้เรื่องอะไร แล้วก็มาซุยมั่วไปหมด   g#033

โอ้ววว
บ้าละครับ
ชาปบ้านใครจะไปสู้เบอได้ครับ
เบอสับชาป2ทีก็ตายละครับ
คำรามสับก็ทีเดียว

เบอเลือดสามหมื่นชาปยิงเป็นสิบเบอยังยืนอยุ่
แต่เบอคงไม่ให้ชาปยิงขนาดนั้นหรอกครับ

ผมว่ามันไม่ใช่ว่าอาชีพไหนแพ้ทางหรอก  มันอยู่ที่นิสัยเสียๆที่เที่ยวไปว่าคนอื่น ถ้าคิดว่าสู้ใครไม่ได้ควรเล่นเกมดีๆพูดจาดีๆใครเขาจาไปตีละ

แล้วก็มีการท้าก่อนที่จาสู้ ฝ่ายชาปก็รับข้อตกลงแล้ว เป้นอันว่าไม่บ่นเรื่องอาชีพ แต่แพ้แล้วยังทนเล่นอยู่ กล้าเนอะ

ว่าใช้สกิลเซตพื้นฐานบ้างหล่ะ บ้างก็ว่าก๊อบเทรบ้างหล่ะ บ้างก็ว่าชาร์ปสู้เบอ มันต่างกันบ้างหล่ะ ประเด็นไม่ใช่เรื่องนั้นเลย

เรื่องของเรื่องให้ นายเข้าใจไว้ซะนะ ประเด็นคือเขาว่า เดนทีน กาก ผมอยากจะรู้นัก ก่อนจะด่าคนอื่นกากนี่มองตัวเองดีแล้วหรือยังอ่า

แล้วด่าเขากาก ตัวเองหล่ะ เรียกอะไร ก็บอก 1-1 แพ้ลบตัว ตัวเองไม่ไหวก็ไม่ต้องรับคำท้าสิ ในเมื่อรับแล้วไม่ทำตามแบบนี้เรียกว่าอะไรหล่ะ

นิสัยแบบนี้เหรอ ลูกผู้ชาย ว่างๆ ก็ไปหากระโปรงมาใส่เถอะนะ  g#037 g#037

..TEERAK..

woon_shock เสี่ยดายไม่ได้เล่นเซิฟนั้นเลยไม่ได้เข้าชม
ซัดซะเต็มข้อเลย 6-0 ไม่ปราณีปราศัย
ข้างๆสนามมีต่อรองกันมั่งมั๊ยนั่น น่าหนุกๆ
ต่อเบอ 10:1 จะมีคนรองมั๊ยน๊อ
woon_555 woon_555

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

TongDang

• **
xประเด็นคือ ชาป มันกร่างไม่เลิก เหมือนกับนายไง ไถนายังไง นายก็ยังไถนาต่อไป ชอบกด  g#031

-DenTyne-

• **
xประเด็นคือ ชาป มันกร่างไม่เลิก เหมือนกับนายไง ไถนายังไง นายก็ยังไถนาต่อไป ชอบกด  g#031

g#031 g#031 g#031

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
กรุณาอย่าลงด้วยความปากดีครับ

อันไหนไม่ใช่เรื่องจริงก็อย่าลง

1 บอกว่ารับคำ้ท้าผม แต่ไอ้เสียงลาวอีสานที่โทรมาแม่งถ้าผมทั้งนอกจอทั้งในจอ

2 เรื่อง 6-0 เอาให้แน่ครับ
-2.1 บอกว่าต้องครบ 3 รอบถึงจะลบ
-2.2 ผมเล่นแค่ 2 รอบ อ่านดีๆครับ จะบอกวิ่ง หรือเริ่มตลอด
-2.3 หลังจากจบรอบ 2 ผมไม่ได้บอกแข่งต่อเลย แต่ผมออกไปยิงสดครับ  woon_555

ปล.1 กรุณาอย่าทำปากดีในบอร์ดครับ ถ้าไม่ใส่โล่ คือปกติ ของปกติ คุณก็แค่เบอกากๆ ในวอคริ 2 ทีตายตลอด
ปล.2 คนอย่างผมหน้าด้าน จะประจานอะไรก็เอาให้ดีหน่อย แล้วช่วยลงให้หมด อย่าเอาที่่เห็นตัวเองดูดี
ปล.3 บอกถอดโล่มาเจอกันไหม คำตอบคือ เงียบ ครับ 2 สกิลกับคริอีกสักทีก็เกินพอ
ปล.4 เพิ่งเคยชนะครั้งแรกหรือยังไงครับ ที่ผ่านมาแพ้ตลอด ชนะ 1 ครั้ง เล่นลงบอร์ด คงจะภูมิใจมาก  woon_love
ปล.5 สายอาชีพของผมอาจไม่ดีพอ เพราะผมเล่นสายสมดุล คือ 1 วอ แย่งธงทันชาวบ้าน 2 โดนกิลคุณลุม สามารถฆ่าได้ 3 ล่าบอส + คน
ปล.5 ผมยอมรับอยู่แค่คนเดียวคือ Oz- ถึงแม้จะเป็นเกราะ c3 แต่สเตปการเล่นของเขาก็ดี ไม่ได้กากเหมือนคุณ ใช้โล่ปิดทาง ไม่มีชาปคนไหนชนะหรอกครับ โล่ 02 ไร้คริ ถ้าไม่ได้เล่นสายสกิล

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
จะบอกให้นะครับ เอาพวกในกิลอวตารมาเห่าในบอร์ดให้หมดเลย กิลจะได้ดูที เวลาปกติจริงๆ นอนราบสะเยอะ

สำหรับคนดูที่เป็นกลางก็น่าจะรู้อยู่ ผมเลิกแข่งไปตั้งแต่ รอบ 2 แล้ว กรุณาอย่าโชวโง่ด้วยการเอาภาพที่บิดเบือนความจริงมาลง  g#037

หน้าไม่อายนะครับ จะบอกให้ คนอย่างผมถ้าแพ้แล้วท้าจริงก็ลบไปแล้ว "แต่นี่มันไม่ได้จบเลย"อินู๋  g#035

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
เจออีกรอบก็ได้นะครับ ถอดโล่มาเจอ กดให้เต็มที่เลยแมงกระพรุน จะได้ีเท่าเทียมหน่อย ชาปใส่โล่ไม่ได้ (ต้องขออ้าง เพราะมันโกงเกินไปคริไม่เข้าเลย)  g#030