GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามว่ากอดวอเล่นได้บน window7 64 bit รึป่าวครับ

chimmy

• Jr. Member
  • **
คือผมเล่นเกมบน notebook 1920*1080 FHD แต่พอกดเข้าเกมแล้วมีปัญหาไม่สามารถปรับขนากหน้าจอได้ครับ เพราะข้อความบางส่วนไปทับปุ่ม เริ่มเกม ใครพอรู้วิธีแก้ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ
สำหรับวิธีเซตให้ซัพพอตกับ window7 64 bit

Thank you.

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เล่นแบบไหนครับ windows โหมดหรือเปล่าครับ

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

chimmy

• Jr. Member
  • **
วินโดวส์โหมดครับผม พอดีลง godswar บนเครื่องใหม่แต่หน้าเริ่มเกมมันดูผิดปกติอ่ะครับมันมองไม่เห็นปุ่มเริ่มเกม เหมือนภาพมันซ้อนกันอ่ะ