GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

2ผัวเมียลุมด่าหนูคะสู้ไม่ได้จริงๆT^T sv.นรก จุ้บ♥

’เป็นกระเทยหนูผิดหรอ ?

• ’ เล่นนรกค่ะ กระเทย♥
  • Newbie
  • *
เค้าด่าหนูแรงมากเลยค่ะ หนูไม่น่าด้านนะค่ะ หนูน่าใสๆ ออกจะใสชื่อบริสุท แต่ทำไมเค้าทำแบบนี้อ่า เราแค่บอกว่าเราเป็นกระเทยเราผิดตรงไหนหรอ ? กระเทยน่าด้าน ? หรอ  กำเลยไม่ไหวนะ โรคจิตหรือป่าวอะ  หนูเสียใจมากเลยคะ ตัวหนูสั่นหมดแล้วไม่เคยโดนด่าแบบนี้มาก่อนเลย ทางบ้านหนูเค้าสอนมาดีไม่ให้ด่าผู้อื่นถ้าไม่จำเป็นจริงๆ T^T เสียใจมากเลยคะ ฮือออ 

• Newbie
  • *
หนูไม่ได้งูพิษนะค่ะ  หนูเป็นเพียงแค่งูเขียวหางไหม้ ตัวน้อยๆๆตัวหนึ่ง ซึ้งไร้พิษสง 

• Newbie
  • *
อรีสก็ไม่รุ้เหมือนกันอะ อรีสทำอะไรผิด ? แค่เค้าถามว่า เป้นชายหรือหญิงเราบอก ว่า เป็น กระเทย มาด่าเราเฉยงงเลย

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
เราไม่ใช่กระเทยหัวเกรียนนะค่ะ !! เราเรียน เอเเบ้คคะ ไว้ผมยาวได้ ตามสบาย

• Newbie
  • *
ขอบคุนนะค่ะ ที่ชม หนู คำด่าหนูหนูคิดสะว่า เป็นคำชม แต่ในแง่ของหนู  คือแบบนี้ค่ะ >  มีสุนัขตัวหนึ่งได้หิว  เลยเห่าหอนต้องการความช่วยเหลือ  หนูจะทำบุนไปให้นะค่ะ