GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากบอกอ่านแล้วไม่พอใจ

thunchanitzaja

• Newbie
  • *
เวลาคงลงแจ้งคนที่เดลโกง ไม่จัดการให้แล้วพวกนี้มันจะได้ใจไหม มันทำแล้วมันไม่ผิดมันก็โกงต่อไป
คิดมั่งนะจีเอ็ม ผมเห็นแล้วเคืองกะจีมาก  g#040 คนที่โดนมันโกงก็ไม่มีกะจิตกะใจจะเล่นเกมส์นี้ต่อหรอก
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

♥ขนมผิง_.

• Jr. Member
  • **
  • นิวบี้ :D
ทีมงานเขาก้บอกแล้วนะ ให้ระมัดระวัง
ตรวจดูสิ่งของให้ดีก่อนที่จะทำการแลกเปลื่ยน
ที่โดนโกงเพราะไม่ยอมดูให้แน่นอนกันเอง
ไม่ใช่ความผิดทีมงานเลย  g#040
It meαиs love.

thunchanitzaja

• Newbie
  • *
ผมไม่เคยโดนโกงหรอกแต่ผมสงสารคนที่เขาชอบเกมส์นี้แล้วเล่นแบบทุ่มเท พอเสียไปของราคามากก้อหมดกำลังใจเหมือนกัน

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
โกงอะไรยังไงหรอ
ถ้าเรื่องเดลของ ผมว่าเขาทำมาละเอียดมากๆ แล้วน่ะ

ชิกกี้

• Full Member
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ