GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนแฮคนานแล้วแต่อยากเล่นใหม่

vongola primo

• Newbie
  • *
ขอความช่วยแหละครับตัวละครดังกล่าวถูกแฮกไปเป็นเวลานานพอสมควรแล้วซึ้งตอนแรกผมคิดว่าจะไม่เล่นอีกแล้วแต่ตอนนี้เริ่มมีการพัฒนาเกมให้ดูน่าเล่นยิ่งขึ้นและเควสต่างๆอีกมากมายจึงอยากให้ทางทีมงานช่วยเหลือด้วครับทางตัวละครนี้ผมมีทั้งพยานหลักฐานภาพถ่ายมายืนยันครับ พยานนี้มีทั้งเพื่อนผมที่ทางทีมงานอาจจะคิดว่าเป็นข้างเดียวกับผมส่วนอีกคนคือผู้เล่นที่อยู่ด้วยกันอีก 2 คน 2 คนนี้ไม่ได้รู้จักกันมากมายแต่สามารถให้มาเป็นพยานได้เช่นกัน  และทั้งคู่เต็มใจครับ  ขอรบกวนทีมงานติดตามให้ด้วยครับ   จริงๆแล้วเกมนี้ผมเล่นมานานพอสมควรแล้วครับตั้งแต่ชื่อโปรเจควัน และได้ใช้เงินเติมลงไปเยอะพอสมควรเลยด้วยครับ  ขอความกรุณาทีมงานด้วย

ชิกกี้

• Full Member
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ