GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เค้าเกรียนผมครับ ช่วยที

golflovemilk

• Newbie
  • *

ถ้าเอาตังคืนมาได้ก็ช่วยหน่อยนะครับ41.7m  ตอนแรกเค้าเอาไป38m แต่เค้าขอเพิ่มอีก3.7m
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry G#007 G#007 G#007

golflovemilk

• Newbie
  • *
ถ้าเอาตังคืนมาได้ก็ช่วยหน่อยนะครับ41.7m  ตอนแรกเค้าเอาไป38m แต่เค้าขอเพิ่มอีก3.7m

woon_huh woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
รบกวนขยายรูปครับ

กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ