GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฉายาเท่ๆ นั้นไซร้ ท่านได้แต่ใดมา !!!!

ทีมงาน GodsWar

• Jr. Member
  • **
ฉายาเท่ๆ นั้นไซร้ ท่านได้แต่ใดมา !!!!

เคยสงสัยมั้ยครับว่าทำผู้เล่นท่านอื่นๆ ถึงมีฉายาแปลกๆบางฉายาก็เท่ซะเหลือเกินจนอยากจะมีบ้าง แต่ก็นั่นแหละไม่รู้จะหาได้จากไหนแถมยังไม่รู้เลยด้วยว่าระบบฉายาในเกมนั้นมันเป็นยังไงอยู่ตรงส่วนไหนของเกม วันนี้แหละที่เราจะได้ทำความรู้จักกับมันกัน

ชื่อของระบบฉายาในเกม GodsWar นั้นมีชื่อเต็มๆว่า “Title System” ซึ่งการจะได้รับฉายาต่างๆมานั้น

มีหลายวิธีด้วยกันโดยสามารถแบ่งได้ดังนี้

ทีนี้ก็มาถึงขั้นตอนการทำให้ตัวเรามีฉายาเท่ๆอยู่บนหัวกันแล้ว

เป็นอย่างไรบ้างครับแค่นี้เราก็มีฉายาเท่ๆไว้อวดเพื่อนๆกันแล้วใครยังไม่มีก็รีบๆเข้านะครับ
สำหรับวันนี้ผมขอตัวลากันไปแต่เพียงเท่านี้นะครับรอบหน้ารับลองหาข้อมูลดีๆมาฝากอีกแน่นอน

Source: ฉายาเท่ๆ นั้นไซร้ ท่านได้แต่ใดมา !!!!