GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม " ข้ามปีของขวัญปีใหม่ "

บุคคลทั่วไป · 97 · 17307

เกมส์ สปิริต

• Jr. Member
  • **
หวังว่าเปิดกล่องแต่ละเมือง จะไม่มี พลุหมาย เลข นะครัชเหมือนแบบกิจลอยกระทงไม่เอานะ ถ้าจะมีก็บอกมาตรงๆเลยดีกว่า เหอๆ

BeerInlove

• **
มีแมพละ 1 กล่อง = = นานๆที กล่องถึงจะเกิด ได้พลุด้วย ได้คุ๊กกี้(หรือลูกกวาด)ซานต้า  ได้แต่งร้าน(แผงลอย)ครับ คุ้มอะไรเช่นนี้ !!!

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ก้ กิจแบบฟรีๆไงครับ เอาไรมากมาย woon_555 woon_555 เฮงซวยจริงๆ

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
จีเอ็มระวังผู้เล่นส่งเชือกให้ผูกคอนะ  woon_yes   woon_yes   woon_yes   woon_yes

ExCuseMe

• Full Member
จะเป็นกิจกรรมเเจกของ เดือนของการเเจกของ เเต่ก็ยังจะ งก ถ้าคิดจะเเจกอะไร ก็ทำให้มันดีๆ ได้ทั่วถึงไปเลยไม่ดีกว่าหรอคับ มาอะไรเนี่ย กล่องกว่าจะเกิด หาก็ยาก ข้างในมีเเต่ขยะ   g#040  g#040  ทำอะไร คิดกิจอะไร  คิดให้มันไกลๆหน่อยคับ  อย่าเอามาทำเเต่เป็นคอนเซปเเต่ละเดือนเเล้วทำไม่เต็มที  เรื่องขายของไม่ว่าหรอกมัน ก้มีกันทุกปี เเต่ โปรโมชั่นดึงดูดใจผู้เล่นก็ไม่มี เรื่องอ่านบอร์ด มาตอบเเล้ว สนใจ มารับฟัง ความคิดเห็นของผู้เล่นหน่อยก็ได้  เข้ามาคุย เข้ามาตอบ คงไม่ตายหรอกนะ

• **
ปากบอกจะแจก แต่กล่องมัน 10-30 นาที ออกครั้ง แต่ละครั้งที่แม้งออก ไม่เห็นเหมือนกับรูปที่โปรโมทเลย รูปมันมีเป็นดง แต่พอออกจริงๆ ถึงหรอ 10 กล่อง ถ้าจะแจก แล้วมาทำแบบนี้นะ เลิกเถอะ ตอนแรกคิดว่าปีใหม่ แม้ง ต้องมีความสุขเหมือนปีก่อนๆ ทีมงานรุ่นก่อนๆทำมาไว้ซะดิบดี มีของที่แบบใช้ประโยชน์ได้บ้างมาแจก แต่นี้อะไร ชุดนี้ ขอบอกตรงๆ ห่วยแตกมาก คิดจะแจก ก็เอาให้มันเกิดไวๆ เยอะๆหน่อย แล้วของแต่ละชิ้นที่แจกก็นะ เดี๋ยวนี้เรียกได้ว่าขยะแล้วล่ะมั้ง ขนาดราคาแรร์ตกจนแต่ละชิ้นยังขายไม่ออกเลย  ไอ้ g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010

- _ - X e n o n - _ -

• Newbie
  • *
ไม่ปลื้มทีมงานชุดนี้จริงๆเปลี่ยนๆไปยกชุดเถอะเอาทีมงานชุดเก่ามาจะดีกว่าที่มงานชุดนี้ไรอะเห็นแก่เงินอ่อลองมาเล่นเองไหมจะได้รู้ว่าผลงานที่ทำแต่ละสัปดาห์อะห่วยมาก-มากๆแค่ไหนปีใหม่ทั้งทีอะทำให้ผู้เล่นมีความสุขมั่งเถอะอย่าเอาความสุขเข้าตัวดิ(เงิน)บริหารงานจนผู้เล่นเขาแห่ไปเกมอื่นหมดแล้ว ฝากไว้อย่างอย่าบอกชาติอื่นนะว่าเกมไทยอะชอบสูบตังผู้เล่นจะอายสุนัขเขาเปล่าๆ บริหารงานจนหน้าจะเป็น  g#010  g#010  g#010  g#010   แล้วสมเพศนะเกมไทยไม่ต่างไรจากการเมืองหาผลเข้าตัวเอง  woon_555  woon_555   

• **
เขามีเกมในเครือเขาอยู่ เกมอสุรา เขาคงให้ความสำคัญน้อยลงแล้วแหละครับ เพราะเกมนี้มันเก่า และนานแล้ว มีแต่ผู้เล่นหน้าเดิมๆ และเขาคงไม่คิดจะหาโปรมาดึงดูดผู้เล่นใหม่แล้ว เพราะยังไง เขาก็ยังมีเกม ๔๐๐ และ Godswar ที่ยังมีผู้เล่นเยอะอยู่ เขาจึงให้ความสำคัญกับพวกนั้นมากกว่า เคยเห็นกระทู้นึงที่เขาบอก เกม ๔๐๐ มีตลาดกลางมานานแล้ว แต่อสุราไม่เห็นเอาลงซักที มันก็ผ่านมาจะ 2 ปีแล้ว ที่เคยเสนอไป แต่ก็ยังไม่เห็นวี่แววว่าจะมา อย่างว่าแหละ ขนาดพวกเราๆพิมพ์ในนี้ เขายังไม่สนใจไม่เห็นหัวพวกเราเลย จะเอาอะไรมากกับกิจที่(แจก) ของฟรี 10-30 นาที เกิด 1 กล่องละครับ  g#011 g#011 g#011 g#011 g#011

wiperace

• **

OjameO

• Newbie
  • *
อะไร ของ จีวะเนี่ย จี กุละเซงจัดิจเชี่ยไรไม่รุ เวลา ก็ไม่บอกว่ากล่องเกิดครั้งละกี่นาที เจริญ
เอากิจเก่ามึงมาเหอะ และ ของ เซิฟอวตารอะ บอกไม่ใช้โซล เข้าไปดูดิ๊สัสโซลบาน ควย woon_angry woon_angry woon_angry

555

• **
  • โลกคือหนังสือเล่มใหญ่เล่มหนึ่ง ผู้ที่ไม่ออกจากบ้าน ย่อมอ่านหน้าเดียวเท่านั้น

BeerInlove

• **
ระยะเวลากล่องเกิดตามเมือง : 10 - 30 นาที ทุกเมืองในเกมส์อสุรา

แน่ใจเหรอครับ?? เท่าผมที่เฝ้าแมพมา  32-33 นาทีถึงจะเกิด 1 กล่องนะ [แมพละกล่อง >> เรียกว่ากิจกรรมได้อีกเหรอครับ?] 

hvantle

• Newbie
  • *