GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"วุ้นมาร" หลุดมาจากไหน >o< แต่น่ารักอ่ะ !!!

NekoNeko ChupJupz

• Newbie
  • *
  • ...แกะน้อย...

CacAloz

• Full Member

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
อ๊ว๊ากก วุ้นสีสวยแท้

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

CacAloz

ได้ฆ่ากันสมใจแน่นอนครับ วุ้นมาร ในกิจกรรมวุ้นเรนเจอร์ ผมเป็นคนเล่นมอนสเตอร์ตัวนี้ครับ

ได้ฆ่ากันสมใจแน่นอนครับ วุ้นมาร ในกิจกรรมวุ้นเรนเจอร์ ผมเป็นคนเล่นมอนสเตอร์ตัวนี้ครับ

ผมขอจองเลย ถ้าใครไม่แย่งผมตีซะก่อนผมจะตีวุ้นตัวนี้ให้หัวแตกเลือดอาบหน้าเลย  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

จะอัดให้น่วม รัวไม่ยั้ง!!

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
จับยัดไฟให้ละลาย ควักตาออกมา เอาเข็มยัดปาก ัวกไส้ทะลวง หักเขา ตัด(อันนั้น)+(ไม่ได้ทุเรศนะ) หักกระดูก หมุนคอ360องศา แล้วเอาศพไปโชว์

ซาดิสแบบนี้ สะใจอ่ะ woon_555 woon_555 (จะฆ่าจีแบบนี้ล่ะ)

PooM_AE90

• Jr. Member
  • **
วุ้นเรนเจอร์มันต้องมีที่มา ทีมงานเลยแอบเอาไปปล่อยไว้ในดันต่างๆให้ผุ้เล่นตกใจเล่น
ก่อนจะมารวมตัวกันเพื่อให้เราๆ ท่านๆได้รุมสกัมอย่างเมามัน  ไม่ต้องแปลกใจไปถ้าจะไปเจอ
พวกขบวนนการเรนเจอร์ ตามที่ต่างๆ ยิ่งในดันอับๆ คนไม่ไปบ่อยนี่ชอบ  g#032 g#032 g#032