GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีจะจัดการยังไง

TAMA

• Sr. Member
ขอ เป็นขั้นตอน นิส นุงนะ   g#046   
1.กู้ e-mail
2. .........
3. .........

จะขอบคุงมาก
ขั้นตอน
1. กู้ email
2. เปลี่ยนรหัสผ่าน
3. ล็อคอินเข้าระบบทางหน้าเว็บไซต์ เพื่อข้อมูลส่วนตัว ชื่อ นามสกุล เลขบัตรประชาชน
4. แจ้งเรื่องเข้ามา พร้อมส่งหลักฐานเข้ามา

ปล. ถ้าหากเคยกรอกเลขบัตรประชาชนแล้ว จะไม่สามารถแก้ไขได้อีก

เลขบัตรอีกแล้วววว เหอะๆ เอาอย่างนี้นะ คือ อยากให้แบนหรือลบเลยมันจะได้จบเรื่อง  หรือจะมีข้อ สรุปอย่างอื่น หรือต้องการหลักฐานอะไรบ้างที่มัน สามารถจะทำการช่วยเหลือ กันได้ ไม่ใช่ ที่เลขบัตร
เรื่องนี้มันอาจจะเล็กๆสำหรับพวกคุณ แต่สำหรับพวกเรามันไม่เล็กเลยนะ g#028
ผมขอชี้แจงอย่างนี้ครับ ที่ทีมงานยึดเลขบัตรประชาชนเป็นหลักเพราะว่า ชื่อ นามสกุล สามารถเปลี่ยนกันได้

แต่เลขบัตรประชาชนจะเปลี่ยนไม่ได้เด็ดขาดครับ

NEWGOLF

• Full Member
  • เดี๋ยวค่อยเจอกัน^^

Tr3aSur3_of_d3ad

• Jr. Member
  • **
  • DEATH
สรุปมันจบง่ายจัง คือ ไม่ช่วย ใช่มั้ย 

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานสามารถช่วยเหลือผู้เล่นได้อยู่แล้วครับ แต่ต้องทำให้ถูกขั้นตอนครับ

ก็เป็นอุทาหอนของผู้เล่นที่ไม่รักษาสิทธิ์ ในการแสดงความเป็นเจ้าของ

ขออนุญาตปิดกระทู้ครับ