GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนวทางการเล่นผู้สื่อวิญญาณ การเก็บเลเวล ทักษะ

ขอถามอีกนะคะ
ถ้าเราอัพพวกระดับวิญญาณ มา
สมมุดเราอัพ ระดับ5มา

มันเป็นสกิวหมู่ใช่ป่ะคะ
สมมุติเรากดใช้สกิวผีหลอก
ถ้าเรากดใส่คนที่เวล 99 เขาก็ไม่ได้รับผลจากสกิวนี้ใชป่่ะคะ ?
แต่คนที่อยู่รอบ ๆ ซึ่งเวลหาร 5 ลงตัว จะโดนไหมคะ (แบท)
ไม่โดนครับ จะโดนแต่คนที่ระดับ5 มันมีหลายแบบอะ แบบเอ็มหารสาม เลือดหารสี่

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน

อยากทำแบบสกิวหมู่ ในMV นี้อะค่ะ ของผู้สื่อ
สวัสดีเจ้า         

ฮยอน.

อยากทำแบบสกิวหมู่ ในMV นี้อะค่ะ ของผู้สื่อ
มอนในแมพผีมันเวล70 เลยใช้ระดับ5 ได้

แค่เราใส่สกิวแค่ตัวเดียว มันก้จะสกิวหมู่ให้เราเลยหรอคะ
สวัสดีเจ้า         

มอนในแมพผีมันเวล70 เลยใช้ระดับ5 ได้

แค่เราใส่สกิวแค่ตัวเดียว มันก้จะสกิวหมู่ให้เราเลยหรอคะ
อืม ถ้าพวก พลังงานสาม พลังชีวิตสี่ ระดับ5 จะเปนสกิลหมุ่

ฮยอน.

เทคนิคการฆ่าพลลาดตระเวนแบบง่ายๆของผู้สื่อวิญญาณ !!!
ของและทักษะที่ต้องมี
1.ผลึกวิญญาณธาตุมืด
2.ทักษะ ผีหลอก
3.ทักษะ ชีวิตหลังความตาย
4.ทักษะ เสียงเรียกจากยมฑูต

กำลืมถามมมมมมมม
ทำไมตีพลทหารได้อ่า ทั้งๆที่สกิวตีไมไ่ด้
สวัสดีเจ้า         

เทคนิคการฆ่าพลลาดตระเวนแบบง่ายๆของผู้สื่อวิญญาณ !!!

กำลืมถามมมมมมมม
ทำไมตีพลทหารได้อ่า ทั้งๆที่สกิวตีไมไ่ด้
ตอนนั้นมันยังไม่ปรับอะดิ ตอนนี้มันปรับให้ใช้กับพลลาดไม่ได้แล้ว

ฮยอน.

ระดับ5 ระดับ4 ระดับ3 สัมผัสวิญญาณ
เอาไว้วอ+เเบท+เก็บเวลบ้าง

ระดับไหนดีสุดคะ
สวัสดีเจ้า         

~ ไม่ได้มั่ว แต่ทั่วถึง ~

• Newbie
  • *
  • "สวยนั่งฟรี หุ่นดีครึ่งราคา"

แล้วคลิปนี้ อัพสกิวผีหลอกดับไรหรอคะ

ไปลองมาแล้วมันบอกไม่สามารถใช้กับมินิบอสหรือบอสได้ สกิลผีหลอก อะ

แล้วคลิปนี้ อัพสกิวผีหลอกดับไรหรอคะ

ไปลองมาแล้วมันบอกไม่สามารถใช้กับมินิบอสหรือบอสได้ สกิลผีหลอก อะ

มันปรับแล้วไม่สามารถใช้กับพลลาดได้

hellofriday

• Newbie
  • *
ทำไมถึงอัพ ความลึกลับแห่งวิญญาณ 5 อ่ะครับ
ทำไมไม่อัพ กลไกแห่งชีวิต 5 แทน

ทำไมถึงอัพ ความลึกลับแห่งวิญญาณ 5 อ่ะครับ
ทำไมไม่อัพ กลไกแห่งชีวิต 5 แทน
ตอนนั้นมันยังไม่ปรับครับ ผู้สื่อวิญญาณmp 10k+ ผมเลยอัพสกิลความลึกลับแห่งวิญญาณ ของออฟพลังงาน แล้วกดสลับขั้ววิญญาณเอาครับ mp จะได้เยอะกว่า แต่ตอนนี้ปรับแล้ว แนะนำให้อัพกลไลแห่งชีวิตแทนครับ

VV GET OUT

• Jr. Member
  • **
  • _~เด็กนอก~_
ที่เห็นในแบทมีประจุระเบิดด้วยนิทำไมตอน อัพสกิลไม่เกนบอกเลยอะ