GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดปรับปรุงกันนานๆ เสียดายค่ายาเช่ากันบ้างไหมครับ

pop_999

• Full Member
เวลา ที่ทีมงานปิดปรับปรุงกันนานๆ พวกผู้เล่นที่ติด พวกยาเช่า ต่างๆ เสียดายค่ายาเช่ากันบ้างไหมคับ (เวลาไม่ออนตัวละคร ยาเช่าต่างๆ เวลามันก็เดิน นะ ครับ ไม่ได้หยุดรอ แต่อย่างใด)   g#035

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#003 ใจเย็นๆค่ะน้องป๊อบ  เกิดอะไรขึ้นคะ  พี่ยังไมไ่ด้ออนแต่เช้า  g#027

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

pop_999

รักพี่.......  ที่สุด ไม่กล้าพิมพ์ชื่อ อะกลัวแฟนพี่เค้ามาต่อย  g#029

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
TT

เด็กเส้นซื้อมา 1เดือน  349

ปิดเซิพเพื่อพัฒนาเดือนละสี่ครั้ง
ถ้าดวงดีปิดแค่ ครึ่งชม ถ้าโชคปานกลาง จะปิด 1 ชม พร้อมบัคที่เตรียมไปแก้อาทิตหน้า
โคตรซวยคือ ปิดไปแล้ว เจอบัคร้ายแรง ปิดเพิ่ม เปิดแล้วปิด =-=

ก็ถือซะว่า เป็นรสชาติชีวิต ที่กดยาเทศเช่าไป 1วันก็เสียไปสองสามชม TT

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

pop_999

ความจริงทีมงานเค้าน่าจะเข้าใจ นะ ถ้าไม่ได้ออนตัวละคร ยาเช่าก็ไม่ได้ ใช้ ไม่น่าจะ ขยับ น่าจะนับเฉพาะ ตอนออนตัวละคร ก็พอ เคยคิดกันบ้างไหม ว่าเกมส์ ส่วนมาก เด็ก เล่นอะไร บ้างอย่างก็ควรคิดถึงเยาวชนบ้าง ให้เด็กๆ มาเล่นเกมส์กันเยอะๆ ยังไงก็ดีกว่าให้เด็กไปติดยากัน หรือ วิธีการแบบนี้เค้าเรียกว่า คุณธรรม และจิตสำนึก ในอาชีพ  #038  (เกมส์ไทยต้องมีสำนึกช่วยเยาวชนของชาติบ้าง)

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
รักพี่.......  ที่สุด ไม่กล้าพิมพ์ชื่อ อะกลัวแฟนพี่เค้ามาต่อย  g#029

ไม่ต้องกลัวหรอก แฟนพี่ไม่ขี้หึง  g#020 g#020 g#020

g#041 g#041 g#041

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

pop_999

จะให้ พี่เอก เค้าหึงได้ ไง พี่เค้ามีตั้งหลายคน  #038

g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

เสียดาย งับ  g#017

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

โตขึ้นผมจะเกรียนเหมือนทีมงาน  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

pop_999

ให้ทีมงานเค้าเกรียน อย่างเดียวพอ ผู้เล่นไม่ต้อง นะขอรับ อย่าไปเอาตามอย่างผู้ใหญ่แย่ๆ ไอน้อง  #038

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ปิดยังพอทนแต่โรลนี่ไม่ไหว ชิงของได้บางทีหายจ้อย ขีเกียจบ่น ขี้เกียจโพส  g#016
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

IiI_STEP_IiI

• Newbie
  • *
  • เบ้นคุง
ปิดยังพอทนแต่โรลนี่ไม่ไหว ชิงของได้บางทีหายจ้อย ขีเกียจบ่น ขี้เกียจโพส  g#016

เช่นกันคับ g#031 g#008
ลายเซนนี้ยัง ไม่มีเจ้าของ 555+