GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบว่า ทำไมบางทีc3มันไม่ึขึ้นกดเปนร้อยกว่ารอบยังเท่าเดิม

peoandpeo2555

• Newbie
  • *
ช่วยแนะทีครับว่าควรทำอย่างไรแค่ดับ2ยังก็ไม่ขึ้นให้เห็นละ g#001

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ฝึกเรื่อยๆ เดะกะขึ้น g#029
ปล.นานๆดูทีนะซีสามอ่ะ ซีสามไม่ใช่การงานจะได้แวะมาดูบ่อยๆ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
คุ้นๆว่าถ้าเลเวลต่ำกว่าคลาส3ที่มีัEXPมันจะไม่ขึ้นคับ woon_o_o
เกี่ยว woon_huh
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
ไปฝึกกับหินต้นไม้ รึปล่าวครับ มันเลยไม่ขึ้น
ตามนั้นเลยครับ
ถ้าฝึกกับพวกมอนสเตอร์การงาน (ต้นไม้ , หิน , พืช ฯลฯ)
จะไม่เพิ่ม EXP ของ C3 นะครับ
แต่ถ้าไม่ใช่ ยังไงรบกวนให้ข้อมูลเพิ่มเติมด้วยคตรับ จะได้ให้ทีมงานตรวจสอบ
 g#004

Akemi Homura น่ารักอ้ะ !! =3=

peoandpeo2555

• Newbie
  • *
ผมเล่นเบออะครับ ทั้งระเบิด ทั้งคำรามไม่ขึ้นเลย กดเปนร้อยกว่าจะขึ้น หุหุ g#002

Maid

• Jr. Member
  • **
ผมเล่นเบออะครับ ทั้งระเบิด ทั้งคำรามไม่ขึ้นเลย กดเปนร้อยกว่าจะขึ้น หุหุ g#002
ระดับอะไรหว่า กดเยอะขนาดนั้น แต่โดยส่วนตัวแล้วผมคิดว่าการที่ออโต้ในเมืองมันค่อนข้างที่จะช้ากว่าไปนอกเมืองนะครับ ยกตัวอย่างเช่นตอนเกรียน สกิลพันธมิตรของแอส เทียบกันระหว่างให้มอนตีกับให้คนตี ให้มอนตี3ชม. ขึ้นเท่ากับคนตี10นาทีอ่ะครับ

ตอนผมเล่นพาลาหรือพระก็เหมือนกันนะ ฝึกในเมืองเหมือนจะช้ากว่าประมาณ3เท่า แต่ถ้าไปฝึกกับมอนหรือคนจะเร็วกว่าเยอะเลย

ปล. เท่าที่เคยทำกับตัวเองนะครับ เป็นความคิดเห็นส่วนตัว

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
แล้วถ้ามอนตีอาชาร์คกี้ ถ้าทิ้งไว้ในป่าเขี้ยวทมิฬก็ขึ้นไวใช่มะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

Mickey's Twice

• Newbie
  • *
ฝึกซี3ไม่ใช่1-2ช.มจะอัพ1ระดับนะครับ ผมยังฝึกเรื่อยๆเลยทำงานไปด้วยเล่นไปด้วย บางคนฝึกเป็นครึ่งปีเพราะไม่มีเวลา

a_tomboy1

• Newbie
  • *
จากการทดลองนับดูล่าสุดระดับ10ต้องกด100000ครั้งขึ้นหนึ่งหยด...กดบ่อยๆและบ่อยอีกครั้งแล้วครั้งเล่ามีเพื่อนผมคนนึงกดจนเส้นเอ็นขาดกะดูกเสียไปเลยก็มีพิการรับราชการไม่ได้เลยหมดอนาคตรับราชการ..น่าสงสารฉิบหายยยเฮ่อ...