GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมนูอาหารที่นิยมและไม่นิยมในอสุรามีอะไรบ้าง

โพลล์

คุณชอบเบอร์เกอร์ปูหรือไม่

ชอบ
ไม่ชอบ
ไม่รู้สิ

~LolitaKaren~

• Jr. Member
  • **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
คือเราอยากจะสำรวจดูอะค่ะว่าชาวอสุรา woon_sunny ชอบอาหารชนิดไหนและไม่ชอบอาหารชนิดไหนบ้าง woon_huh เพราะเราขายอาหาร แต่รู้ไม่หมดว่าอาหารชนิดไหนอีกที่นอกจาก แยมองุ่น เนื้อมังกรหมัก ปังนม ข้าวห่อ หอมทอด เบคอน โยเกิร์ต ที่ชาวอสุราชอบแล้ว woon_love ยังมีอย่างอื่นอีกไหมที่ชอบ woon_huh และมีอย่างอื่นไหมที่ไม่ชอบหรือไม่นิยมเลย woon_no

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ชอบเมนูสิ้นคิด กระเพราไก่ไข่ดาว  #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เมื่อก่อน แซนวิชไก่กุ๊กกุ๊ก แต่เดี๋ยวนี้ ขนมปังนมสด  เป็นที่ ป็อปปูล่า หลายๆเด้อหล่า

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
ที่นิยมๆสำหรับตัวผมนะ แพคขนมปัง/ขนมปัง/ข้าวผัดมังกรหอมหวน/โยเกิร์ตอัดกระป๋อง/ผงปลานึ่งซีอิ้ว

ตั้งแต่เล่นมากินแค่นี้แหละ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ส่วนผมจะนิยิมใช้  ขนมปัง/ข้าวผัดมังกรหอมหวน/โยเกิร์ตอัดกระป๋อง/ผงปลานึ่งซีอิ้ว

~~+นามสมมติ+~~

• Newbie
  • *
เบคอนแคปซูล/โยเกิร์ตกระป๋อง/แพคปัง

เคยกินแค่นี้เอง 5555

~LolitaKaren~

• **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
รู้สึก2เรปบนจะมั่วนะ g#015 แต่ที่เหลือก้ขอบคุณมากเลยนะค่ะ มีอีกหลายเมนูเลยที่ไม่รู้ว่าเป้นที่นิยมและชอบ g#008 ใครมีอะไรมาแนะนำอีกก้มาบอกเลยนะค่ะ g#006 woon_sunny

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รู้สึก2เรปบนจะมั่วนะ g#015 แต่ที่เหลือก้ขอบคุณมากเลยนะค่ะ มีอีกหลายเมนูเลยที่ไม่รู้ว่าเป้นที่นิยมและชอบ g#008 ใครมีอะไรมาแนะนำอีกก้มาบอกเลยนะค่ะ g#006 woon_sunny

ตั้งใจมั่วอ่ะ กร๊ากๆๆ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
โยเกิร์ตๆ
เอาไว้เด้งเอม ไวดีไม่แพงเท่ากระพรุนด้วย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."