GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คะแนน นายก อสุรา !!!

โพลล์

เบน กับ เซท

เบน ได้เป็น นายก
1 (100%)
เซท ได้เป็น นายก
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

0011212

• Newbie
  • *
มาดูคะแนนทั้ง3 เซิฟนะครับ

เซท                     เบน

ดาวดึงส์          54                     184

สวรรค์           135                    406

ใต้พิภพ           73                     453

รวมคะแนน      262                   1043

หมดเวลาเลือกตั้งแล้วนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

ผมว่า เบน ได้เป็นแน่นอน คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

บ่ายคร๊าบบบบบ นี้คือคะแนนของนายก อสุราครั้งแลกนะคร๊าบบบบ

บ่ายยยยยยยยยยยยยยยยยย

MaxiMuZ

• Newbie
  • *
ดีใจจัง จะได้รีกับดรอปของกันถ้วนหน้าทุกคน
พาลาสายกระบี่ดีมั้ยหว่าจะได้ลองเล่น  woon_555

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

Rest In Peace

• Full Member
เบอ ฉันจะได้ตีแรงกับกับเขาสักที  woon_cry

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
อยากให้เซทเป็นมากกว่าอะ ซื้อยารี มาแล้ว  g#035 g#035

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Vt_ValentinE`

• Newbie
  • *
ใครได้ก็ค่าเท่ากัน

ไม่เวล ไม่รี ไม่ตี+ ไม่ดรอปของ  woon_cry

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

ไม่เวล ไม่รี ไม่ตี+ ไม่ดรอปของ  woon_cry
woon_555 woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

• Full Member
รีฟรี มัน100% ครับ ตี+ มันแค่ตัวเลข  g#009  g#009

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]

ไม่ทำไรเลย
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

Xx_한국조말_xX

• **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
ผมเลือกเบนไป55555555555555555555555+ woon_5555 woon_5555 g#004 g#004
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW

อาจารย์ ยุ่น

• **
การเลือกตั้งเป็นโมฆะนะครับ เนื่องจากมีผู้ออกมาใช้สิทธิ์ต่ำกว่า 50%
ต้องขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนๆ ด้วยนะครับ หุหุ  woon_555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
การเลือกตั้งเป็นโมฆะนะครับ เนื่องจากมีผู้ออกมาใช้สิทธิ์ต่ำกว่า 50%
ต้องขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนๆ ด้วยนะครับ หุหุ  woon_555
จิงเหรอคับ จี พูดเป็นเล่นอะ ผมเลือกไปตั้ง 10 ตัวละคร อิอิอิ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

นับบัตรเสียแล้วรึยังคับ g#009
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?