GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แก้ด่วน บัคปูเป้PK!

Maid

• Jr. Member
  • **

มันติดอยู่นานแล้วอ่ะครับ ตั้งแต่ผมกลับมาเห็นตอน4โมงเย็นกว่าๆแล้วนะ ลองเวทลองไรแล้วก็ไม่ได้ครับ จีเอ็มช่วยแก้ไขที

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในตอนนี้ทางทีมงานได้รับทราบปัญหาแล้วนะคะ และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่นะคะ
ขอบคุณที่แจ้งเรื่องเข้ามาและขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

muanglnw

• **
ดองครับดอง มีคนแจ้งไปเยอะละ ทำไมต้องทำให้มันเด้งไปมาด้วย แค่เอาการเด้งออกชั่วคราว พอแก้บัคเสร็จค่อยใส่เข้าไปใหม่ แค่นี้คิดไม่ได้นะครับ

Maid

• **
เหมือนจะมีคนแจ้งไปเยอะ แต่ทำไมผมไม่ยักกะเห็นกระทู้เลยเนอะ... จนผมเข้าไปมีคนบ่นเลยมาแจ้งให้อ่ะครับ เห็นตอน4โมงนึกว่ามีคนแจ้งแล้วซะอีก

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

สงสัยปูเป้เครียด เจอสังหารบ่อย  g#004 g#004 g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

..TEERAK..

สงสัยปูเป้เครียด เจอสังหารบ่อย  g#004 g#004 g#004
นั่นสิ สงสัยมันกลัวจัด เลยหาที่ปลอดภัยอยู่
ยังดีนะ ที่เปนปูเป้ ถ้าเปนซูลัน เปนกัลก้านี่ ท่าจะโดนโวยกันเซิฟแตก

woon_555 woon_555

ทีที้

เคยแจ้งเป็น กระทู้แรกในบอร์ดเก่าเรื่องแจ้งบัคจะรักนะ  จนถึงบัดนี้

อุ้ย

• **
ผมก็แจ้งโปรแกรมเมอร์กะกราฟฟิคไปหลายรอบแล้วจ้ายังไม่ยอมแก้ให้

สงสัยต้องบีบคอให้เอาสกิลของปูเป้ออกจะได้ไม่บัคเข้าไปติด  g#027 g#027

เพื่อนๆ ว่ายังไงครับ  g#022 g#022

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
ผมก็แจ้งโปรแกรมเมอร์กะกราฟฟิคไปหลายรอบแล้วจ้ายังไม่ยอมแก้ให้

สงสัยต้องบีบคอให้เอาสกิลของปูเป้ออกจะได้ไม่บัคเข้าไปติด  g#027 g#027

เพื่อนๆ ว่ายังไงครับ  g#022 g#022

เอาโปรแกรมเมอร์กะกราฟฟิค ออกน่าจะโอ กว่านะครับ  g#003 g#022 แจ้งแล้วไม่ทำนิ g#031

ปิศาจ

รีเซฟเวอร์เลย แก้ป้ญหาเฉพาะหน้า  มินิเกิดใหม่  คงเกิดที่อื่นหละ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

muanglnw

• **

อ้อ งั้นทำไม่ไม่เอาออกไปเลยหละครับ งานไม่ยอมทำเนี่ย หรือเพราะหาคนอื่นแทนไม่ได้แล้ว

ลุงอ้วน

อุ้ย

• **
สรุปนะครับสำหรับกรณีนี้ทางทีมงงานจะนำสกิลเจ้าปัญหาของปูเป้ออกนะครับ

เมื่อทำเสร็จและมีกำหนดลงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ปูเป้มีพันธมิตรแห่งเงา  พรางถอย 2 ช่อง เมื่อโจมตีขณะพรางทักษะแทงข้างหลังทำงานติดโป๊ะเช๊ะศัตรู

แต่ถอยพลาดไปหน่อยอยู่ในดง 5555+