GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โลกสวยรับไม่ได้

Smack

• Newbie
  • *

woon_5555

พิมพ์ให้นะค่ะ กลัวจีเอ็มทำงานลำบาก
shimishimi : กรูใส่น่ากากเเค้นอันเดว ทุกอาชีพ
-BAMAZE- : อิทอนอยู่
Issei : ไอคิงมันค่าผมเสดมันผิดโทดทีจ๊า

H

• Full Member

ปิดมิดไหม มันก็มิดนะ ก็นะ การแถคู่กับการเดา  woon_5555

BBNN01

• Newbie
  • *
นี่ตกลงพวกแกอยู่กิลเดียวกันป่ะเนี่ย ขายกันเองซะงั้น.... g#037 g#037 g#037 g#037 #038 #038

Smack

• Newbie
  • *
นี่ตกลงพวกแกอยู่กิลเดียวกันป่ะเนี่ย ขายกันเองซะงั้น.... g#037 g#037 g#037 g#037 #038 #038

โง่  #038

-Sinewy.

• Jr. Member
  • **
ปิดมิดไหม มันก็มิดนะ ก็นะ การแถคู่กับการเดา  woon_5555
ฉายาตัวขายของ Spectrum ผมจำได้ g#019

พูดผิดพูดใหม่ได้น้ะจ้ะ นั่นไม่ใช่ตัวขายของ SpectTum.    woon_bye woon_bye woon_bye

แบมแบม

• Newbie
  • *
ฉายาตัวขายของ Spectrum ผมจำได้ g#019
รู้ได้ไงว่าเป็น Spectrum ?
ขายของใช้ ตัว Spectrum ตลอดค่ะ ไม่ได้ใช้ตัวเผ่ากระจอกๆ แบบนั้น
อย่าอ้างมั่วขอร้อง คิดก่อนไหมจะอ้างเป็นคนอื่น เบื่อจริงๆ
ยิ้มยิ้ม

H

• Full Member
ขายของใช้ ตัว Spectrum ตลอดค่ะ ไม่ได้ใช้ตัวเผ่ากระจอกๆ แบบนั้น
อย่าอ้างมั่วขอร้อง คิดก่อนไหมจะอ้างเป็นคนอื่น เบื่อจริงๆ
หรอ ? พอดีผมไม่เคยเห็นเวลาขายใบ + พร้อมกันเลยน่ะ เห็นแต่สลับกันมา เพราะยังไงคุณก็ไม่มีหลักฐานว่าไม่ใช่คุณจริงไหม woon_5555

Smack

• Newbie
  • *

เสือก

Lenka ♥

• ♥ สวัสดีนะชื่ออีฟไงอิอิ ☻
  • Jr. Member
  • **
  • God Only [เทพเท่านั้น] ⭐️

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร shimishimi ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ