GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากด้วยครับเขาอยากให้โปรโหมดตัวเขา- -

sinmonza

• Newbie
  • *

ใครกันแน่หาเรื่อง งงแพ้บ
ดูแก้เซงนะฮาๆ

gulevel50

• Newbie
  • *

gulevel50

• Newbie
  • *
ดู จิ เอา จุหก มาสู้ เวล50 ไม่จุไม่จิต
แถม โดนค่า อีก ฮา แท้ๆ

-Sinewy.

• Jr. Member
  • **

sinmonza

• Newbie
  • *
ดู จิ เอา จุหก มาสู้ เวล50 ไม่จุไม่จิต

โหยถ้าจะภูมิใจกะภูมิใจไปเถอะนาย ฆ่าผมได้ครั้งเดียว แถมตอนนั้นไม่ใส่ของ ละกะเอาอีกตัวพิมคุยกะนายในเมือง แถวบ้านเรียกหรอยจ้า เอาง่ายๆนะ ใครๆกะรู้ว่าคุณมันสายหรอยอยู่แล้วหละ
ปล. หรอยฆ่าได้รอบเดียว ในรอบ 1เดือน คุยจุง ดีใจด้วยเนาะ

gulevel50

• Newbie
  • *

โหยถ้าจะภูมิใจกะภูมิใจไปเถอะนาย ฆ่าผมได้ครั้งเดียว แถมตอนนั้นไม่ใส่ของ ละกะเอาอีกตัวพิมคุยกะนายในเมือง แถวบ้านเรียกหรอยจ้า เอาง่ายๆนะ ใครๆกะรู้ว่าคุณมันสายหรอยอยู่แล้วหละ
ปล. หรอยฆ่าได้รอบเดียว ในรอบ 1เดือน คุยจุง ดีใจด้วยเนาะ
ใช่หราจ๊ะ แหม่ โกหก ลิ้นเปนไฟ เรย น๊ะ
อายแทน เจงๆ อ๊ายๆๆ
พิมพ์คุยในเมืองไรหรา เราออกมาปั๊บ พุ่งแทงปุ๊บ
ไม่ได้ใส่ของไรหรา ทำไมมีสีเซตฟ้าๆล่ะจ๊ะ
ปีกก็มี หมวกก็มี โอ๊ย คน ขี้ ห๊ก

gulevel50

• Newbie
  • *
ทีแรกพยากรณ์ไม่จุกะว่าจะเก็บเราเต็มที่ไง

สรุปหมดทางสู้

พยากรณ์เวลสูงน๊ะนั่น ดูได้เรยมีซีสามด้วย

สงสัยแค้น บวกกาก เรยเอาแอสจุหกมาสู้กะเวล50ไม่จุ

มีการไม่ยอมเปิดพีเคด้วยน๊ะ

แถมยังบอกว่าให้เข้ามาไกล้ๆอีก

ทุกคนอ่านในข้อความได้น้ะ

เราไม่มีโกหก

กะหรอยเต็มที่เรย อายแทนจังเลยอ่ะ

ไม่รุจะเอาหัวไปมุดที่ไหนล๊ะ

จุหกแท้ๆ จิตอีก โอ๊ยยยย อายยยยยย

ผมไม่ผิด

• Newbie
  • *
ถึง กรุเวล50 นะคับ.ขก
.พิมอังกิช ก้ไม่มีไรมาก
1.มรึงเกรียน พอกรุเอาตัวจุ6มาละหนี
2.ตอนมรึงเกรียนกรุมรึงเล่นเผ่ามนุด จิตเยอะแล้ว(เดา) เดินไปเวลแกรนเจอมรึงตี เอื่มไม่ว่า วันที่2 มรึงเปนจากแอสเปนแคสเตอ กรุก้ยังเดิมๆเปนไฟเตอกากๆจะไปสู้ใครได้
3.พอเจอเกรียนคืนเห่า??
4.คนโพสพูดถูกใจมากกก

gulevel50

• Newbie
  • *
ถึง กรุเวล50 นะคับ.ขก
.พิมอังกิช ก้ไม่มีไรมาก
1.มรึงเกรียน พอกรุเอาตัวจุ6มาละหนี
2.ตอนมรึงเกรียนกรุมรึงเล่นเผ่ามนุด จิตเยอะแล้ว(เดา) เดินไปเวลแกรนเจอมรึงตี เอื่มไม่ว่า วันที่2 มรึงเปนจากแอสเปนแคสเตอ กรุก้ยังเดิมๆเปนไฟเตอกากๆจะไปสู้ใครได้
3.พอเจอเกรียนคืนเห่า??
4.คนโพสพูดถูกใจมากกก

จิตเยอะคือไรพี่ จุยังไม่เคยจะให้จิต
วางถุงกาวก่อนดีมั๊ยจ๊ะ
คริๆ

sinmonza

• Newbie
  • *
ปล่อยเด็กมันครับมันกำลังเห่อ เอาจริงๆไอที่มันตีตายได้ส่วนใหญ่เขากะรู้ว่ามันหรอย ไม่เชื่อให้มันมา1-1 แบบไม่วิ่งไม่บัพสิ หนีครับชัว100% ละก็อ้างว่าเวลแค่50 ทั้งๆที่เล่นมา8ปี มันก็ได้แค่นี่แหละ 8ปีได้แค่เวล50 กะสมกะเป็นเด็กแล้วหละครับ