GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มังกรพิโรธ ความเสียหายแบบพิเศษ(เลขม่วง) สามารถลดทอนได้เหรอครับ?

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ผมเล่นเบลดชุดขาว ใช้มังกรพิโรธ(ระดับ10)ใส่คนทรงจุ6 ขึ้นเลขม่วง แต่คนทรงไม่ตาย
คนทรงไม่ได้ใส่ ตะกรุด ด้วย เลยสงสัยว่าเลขม่วงมันสามารถลดทอนได้เหรอครับ
เป็นผลจากไอเทมอะไร หรือสกิลอะไร หรือเกมบั๊กมั้ย?

ขอบคุณครับ

ผมไม่ผิด

• Newbie
  • *
ทอนป้าคุนเรอะ-.- มันบอกโอกาศเพิ่มขึิน20เปอเชนต่อระดับ(ดับ5ก้100แล้ว) แต่มันจะไม่เพิ่มดาเมจม่วง(10เปอHP) คือ ต่อให้ระดับ10 โกยพิโรธก้เข้าแค่10/100 ถ้าหากมันเพิ่มดาเมจม่วง10เปอเชนต่อระดับ ดับ6นัดเดียวคับหลับเรย
เอาสรุปตรงๆ มีโอกาศ20เปอเชนต่อระดับ ที่จะทำลาย10Hpmaxขอเป๋าหมาย ถ้าต่อให้ระดับเท่าไรดาเมจม่วงก้เข้าแค่10HPMAX
#ไม่เข้าใจบอก

xyz_123

• Newbie
  • *
10%ของ HP MAX เป้าหมาย ต่อระดับทักษะ ถ้าระดับ10 ก็ต้อง100% ถ้าเป้าหมายติดดาเมจม่วงก็ต้องตายเลย แล้วทำไมนี่ไม่ตาย ไม่รู้สิ