GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

JusNoy

• Newbie
  • *
พึ่งกลับมาเล่น g#003 งง   mp เด้งช้ามากไม่พอใช้เลย เปิดดูอาหารเด้ง 2% ? ปรับตอนไหนอะเลิกไปนานมาก

franceky

• Newbie
  • *
ต้องซื้อ โบนารา มากินครับ แล้วกดนั่งแปบเดียวเด้ง

Jimmy'

• Full Member
ใช่ ใช้พระไม่จุวิ่งโขนลำบากมาก

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
ผมว่าแบบนี้ดีแล้วนะครับ  g#033 g#033 อันเดิมนี่บางอาชีพให้ความรู้สึกเหมือนมี MP ไม่จำกัดเลย  #038
แต่สกิลที่ลด MP เป็น % จะเสียเปรียบมากครับ ควรปรับนิดนึง
คนกินคน ?? ไรหว่า

CITY 2003

• Jr. Member
  • **
คนจะได้หันมาตีบวกเพิ่มเอมพีเยอะๆ รายได้จากอำพัน จากใบเพิ่มไง woon_555 woon_555