GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มนุษยือาชีพไรเก็บจิตง่ายสุด

poom0024

• Jr. Member
  • **
ขอ แบบ ใช้ งบ น้อยๆ นะครับ อาชีพที่เก็บง่ายและประหยัดที่สุดอะครับบอกทริกสักหน่อยก็ดีนะผมไม่เก่ง

Jimmy'

• Full Member
เทรมั้ง  woon_5555
+1 เทรง่าย งบน้อยก็เก็บได้ แต่จะพลาดตรงถ้ามีพาราจะต้องพักทั้งอาทิตย์

poom0024

• Jr. Member
  • **
+1 เทรง่าย งบน้อยก็เก็บได้ แต่จะพลาดตรงถ้ามีพาราจะต้องพักทั้งอาทิตย์
เทรหน้าไม้หรือคับ บอกของใส่ทีคับ

Jimmy'

• Full Member
เทรหน้าไม้หรือคับ บอกของใส่ทีคับ
3 หัว ตะกรุด แรร์95 หมวกเทพ กากซาดิส ลวงตา คลุม94 ก็เก็บสบายแล้ว