GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับ ปีใหม่ 2560

Jimmy'

• Full Member
กิจน่าเล่น ขอให้ได้รางวัล เท่าที่ประกาศบอกพอ พวกทรงผม หญ้า กล่องปริศนา หวังว่าคงไม่มีนะ

จีเอ็มแคปซูล

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
กดแจเงิน 10 ดอก แล้วหาย ยังไงหว่า ?? ไหนแจกทอง
กุญแจทองนะครับ ไม่ใช่แจกทอง อยู่ในช่อง เบ็ตเตล็ด  ครับ

zasziv

• บุคคลทั่วไป
g#046 ผมทำงาน บ่าย2โมงถึง4ทุ่มเอาเวลาไหนไปไขกล่องครับ?

เร็วๆนี้เราจะเปิดตัว Asura Mobile (เปิดให้บริการอย่างเต็มรูปแบบ)

เพียงผู้เล่นใช้ Smart Phone (รองรับทั้ง iOS และ Android)
ก็สามารถเล่นอสุรานอกสถานที่ได้ ไม่ต้องยึดติดกับ PC อีกต่อไปครับ

รอติดตามข่าวดีได้เลยครับ

woon_sunny
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2016, 15:24:29 โดย จีเอ็มชาร์คัสต้อม »

MOT

• Newbie
  • *
อ่านกิจกรรมเสร็จ กลับไปโหลดเกมเลยครับ รักของฟรี รักกิจกรรม

จีเอ็มแคปซูล

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
อ่านกิจกรรมเสร็จ กลับไปโหลดเกมเลยครับ รักของฟรี รักกิจกรรม
ขอให้สนุกกับเกมอสุรานะครับ  woon_love woon_love

น้องลัก

• Newbie
  • *
เข้าท่า ไม่มีแจทองก็ตีได้ใช่ไหมครับ ไปทำบุญปล่อยนกปล่อยปลาเยอะๆ เผื่อดวงดี  woon_sunny

Satapsecre

• Newbie
  • *
g#046 ผมทำงาน บ่าย2โมงถึง4ทุ่มเอาเวลาไหนไปไขกล่องครับ?

เร็วๆนี้เราจะเปิดตัว Asura Mobile (เปิดให้บริการอย่างเต็มรูปแบบ)

เพียงผู้เล่นใช้ Smart Phone (รองรับทั้ง iOS และ Android)
ก็สามารถเล่นอสุรานอกสถานที่ได้ ไม่ต้องยึดติดกับ PC อีกต่อไปครับ

woon_sunny

Pc  จะเล่นในโทรสับได้จริงว่างั้น

rachan1

• Newbie
  • *
อย่าบอกนะ ว่า (ไอเท็มกิจกรรมห้ามแลกเปลี่ยน) แล้วจะหาตังได้ไง

woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

zasziv

• บุคคลทั่วไป

woon_sunny

Pc  จะเล่นในโทรสับได้จริงว่างั้น

เล่นได้จริงมาสักพักแล้วครับ
และมีกลุ่มผู้เล่นอาสาสมัคร ทำการทดลองเล่นกันอยู่
(เปิดรับบุคคลทั่วไปที่ใช้ Smart Phone)
ถ้าสนใจเข้าร่วมเป็นผู้เล่นอาสาฯ ติดตามได้ในเพจ อสุรา Facebook Fan Page นะครับ

Exclusive Test Asura Mobile

รายละเอียดการสมัครร่วมทดสอบ Asura Mobile

สามารถกดเข้ากลุ่ม : http://deb.uz/jS2Uxp

สามารถดูรายละเอียดขั้นตอนการขอเข้าร่วมได้ภายในกลุ่มโพสต์ที่ปักหมุดไว้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2016, 11:34:55 โดย จีเอ็มชาร์คัสต้อม »

-Sinewy.

• Jr. Member
  • **

icumback2

• Newbie
  • *
กุญแจทองที่ซื้อต่อจากผู้เล่น (ผู้เล่นตั้งร้านขาย) ใช้ไม่ได้ครับ woon_hurt woon_hurt
!!!

ผมไม่ผิด

• Newbie
  • *
เรื่องนก ให้มันตีได้ตลอดเหอะ กี่ช่องก้ได้ นัดเดียวหลับ ดูดิพอมาเวลลิงอะ กดดูดเวทกดรัติ อีสัสไล่ตาม หลบหมด ดีเฟนหาย แล้วนกเกิดทุกแมพไม่เหมือนกล่อง(กล่องอะตีตามเขาไม่ทันเรยนะ) จะมาให้โอกาศตีนกเท่ากันทะไม

ไง สวัสดีนะ

• Newbie
  • *
 g#012 g#012 เสียใจกับการตีกล่องมากค่ะ  woon_sad1 ไม่ทันพวกที่วาปตีได้เลย เช่น แอส เบลด จ้าว  g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

nonstop

• Jr. Member
  • **
เมื่อวันก่อน จีเอ็มตุ้ยนุ้ย บอกในเมืองว่า เพิ่มเวลากิจปีใหม่ออกไปอีก 1 สัปดาห์ ตกลง คอนเฟิมไหม กระทู้นี้ยังบอกว่าถึงวันที่ 4 ม.ค.อยู่เลย

-Wat-

• Newbie
  • *
แล้ว มีสิทธิ์ จะเพิ่มเวลาไหมครับ อย่างผมทำงาน 15:00 น. - 22.00 น. ทุก วันหาำกุญแจมา ก็หาฟรีสิครับ น่าจะปรับเวลา ตีกล่อง ให้คนที่ทำงานมั่งนะครับ
หรือไม่ก็ขอเพิ่มเวลาได้มั้ยครับ กว่าจะได้หยุด ก็วันศุกร์ ซะละหมดเวลา ไปฟรี ๆ เลย ขอความเห็นใจครับ woon_cry woon_cry woon_sad2 woon_sad2 woon_sad1 woon_sad1