GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

franceky

• Newbie
  • *
ว่าจะกลับมาเล่นครับ เกมตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง ช่วยๆแชร์ แนะนำกันหน่อยครับ  g#031 g#031

g#022 g#022 g#022
 g#039 g#039

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
เล่นได้เล่นค่ะ แต่อย่าจริงจัง ช่วงนี้เกมขึ้นๆลงๆ  g#020 คหสต. ตอนนี้เราเลิกเล่นมานานแล้ว แค่ติดตามดูสถานการณ์เกมตลอดค่ะ

franceky

• Newbie
  • *
ไม่จิงจังนี่ คือ ไม่เติม ใช่ป่าว 55  g#010 g#010

ブラック_ ×

• **
ไม่จิงจังนี่ คือ ไม่เติม ใช่ป่าว 55  g#010 g#010

ก้ตามนั่นค่ะ  g#004 g#004

Jimmy'

• Full Member

ก้ตามนั่นค่ะ  g#004 g#004
เติมได้นะ ถ้าคิดว่าขำๆ ไม่กระทบอะไร เล่นเกมส์ เพื่อสนุกและสร้างความสุขอย่าไปจริงจังหรือยึดติดอะไรมากก็พอ และกล้ายอมรับที่จะเสียถ้าเกมส์จะปิด

ไง สวัสดีนะ

• Newbie
  • *
เกมขึ้นๆลงๆตามที่ว่าแหละค่ะ ช่วงนี้คนโดนโกง โดนแฮกกันเยอะ 55555 ไม่รู้ทำไม  g#033 g#033 g#033

franceky

• Newbie
  • *
แงมๆ แล้วเดียวนี้เขาเน้นอะไรมั่งครับ กิจกรรม ล่าบอส เหมือนเดิมเลยป่าว

ブラック_ ×

• **
แงมๆ แล้วเดียวนี้เขาเน้นอะไรมั่งครับ กิจกรรม ล่าบอส เหมือนเดิมเลยป่าว

สำหรับเรานะคะ ถ้าเข้าไปเล่นคือลงดันจิตเก็บสกิลจิต ลงเกราะ ทำปีกค่ะ กิจกรรมก็พวกบอสเวิลชนะแล้วก็ได้คูณเซิฟเวอร์ค่ะ  woon_sunny //บางอย่างถ้าเราพูดผิดไปขออภัยนะคะ ตอนนี้ไม่ได้เล่นเกมมาเป็นมาเวลานานแล้ว  g#019

ตัวละคร(เคย)ลับ

• Newbie
  • *
อย่าเล่นเลย หาเกมส์อื่นเล่นเหอะ เกมส์รอวันปิดตัว ตอนนี้สูบตังผู้เล่นให้หนำใจก่อน

franceky

• Newbie
  • *