GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Hachishaku

• Newbie
  • *
บัค มอนไม่ตรงจุดหันขวาจะปกติ แต่ถ้าหันซ้ายนี้  woon_sunny เวลาจะตีนี้ คลิกโดนยากมากมาย
แอสปลอกแขน ตีมอนต่างระดับไม่ได้  โดนกรงของวิก็ตีคนนอกกรงไม่ได้ และก็ตีคนในกรงไม่ได้ด้วย  เวลาจะตีบางครั่งก็เดินเข้าไปใกล้ และไม่ตีอีกด้วย  (เดินไปตาย)   woon_hurt
เวลาเดิน ก็ติดกำแพงอากาศ มั้ง woon_huh เดินติดๆขัดๆ
เสนออะไรไป แจ้งบัคอะไร ก็จะมีการตอบกลับแค่ อย่างไรจะนำเรื่องเสนอให้นะครับ แต่ไม่สามารถรับปากว่าให้ได้ไหม ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ woon_yes
และก็ปิดกระทู้  woon_bye อ้าวแล้วจะรู้ไหม อันไหนผ่านอันไหนไม่ผ่าน  แจ้งบัคไป จะแก้เมือไหร่ จะทำอะไร ผมนี้ไม่รู้เลย  g#022
เคยถาม ทีมงานว่า พี่ๆได้เล่นอสุรามั้งเปล่าครับ เขาตอบกลับมาว่า "ก็เล่นนะครับ" woon_yes
อ้าวไหงพี่ไม่เจอบัคเลย woon_huh เป็นคนเดี่ยวแหงๆเลยตัวฉัน woon_sad2
และเขาก็ไม่ตอบ
สิ่งที่อยากให้เกิดขึ้นก็ อยากให้สนใจผู้เล่น มีอะไรบอกผู้เล่นบ้างก็ได้ ให้ผู้เล่นช่วยด้วย 
แล้วตู้พรีเมี่ยม รีตู้,เปลื่ยนของในตู้ เปลื่ยนมันเรือยๆเป็นผมยังคิดว่าเกมไม่หน้าจะรอดแล้วละ(ไม่มีอะไรใหม่เลยนอกจาก ของตู้ สัตว์ขี่ ตะโก้)
กิจกรรมที่จัดตามเซิฟ เทียบกับเมือก่อนนี้ หายวับ เช่น กิจหมวก กิจวิ้ง กิจซ่อนแอบ หายหมดแล้ว 
ที่เห็นผู้เล่นเยอะนี้ บางคน เล่นหลาย ID ไม่ใช่เพราะคนเข้าใหม่เยอะแยะเลย
ของที่ได้จากบอส ก็กลายเป็น เศษขยะ ของให้ดรอปแทบจะไม่มีเลย
ทั้งเกมแทบจะไม่มีอะไรทำอีก ออนเกมก็แค่ นั่ง ออนจอทิ้งไว้ การงานที่จะทำ ก็ไม่มีอะไรแล้ว จะทำเกราะ จะทำดาบ เดี่ยวของตู้ก็มา มันดูว่างเปล่า
ถ้าทีมงานอ่านก็อยากให้ช่วยแก้ไขบัคและเอาใจผู้เล่นให้มากขึ้นสร้างของดรอปใหม่ๆให้ผู้เล่นได้ค้นหา อย่าง ของที่แบ่งแยกแต่ละอาชีพ จากบอสแต่ละตัว ดรอปของแต่ละอาชีพได้แค่ 1ชิ้นต่อเดือน  woon_555 woon_555
แย่งกันดรอปของจะสนุก 555 (มั้ง)และก็ สนามแบทที่หลากหลายเปลื่ยนไปตามวัน

รู้ว่ามันยาก...ไม่ใช่"เรืองที่ขอ"กันง่ายๆ ขอบคุณที่เธออยู่ ขอบคุณที่ไม่ห่าง....  woon_cry
ปล.ให้ผมไปทำ ผมก็ทำไม่ได้หลอก

Hachishaku

• Newbie
  • *
ขออภัย พิมพ์ตกไทยเยอะมากครับ นี่ เป็น นี้ / เดี๋ยว เป็น เดี่ยว / กิจวิ่ง เป็น กิจวิ้ง / มั่ง เป็น มั้ง / ไม่น่า เป็น ไม่หน้า / แล้วล่ะ เป็น แล้วละ  มีตรงไหนผิดอีกขอโทษด้วยครับ  g#027  woon_cry g#027

Jimmy'

• Full Member
เห็นด้วยกับกิจกรรม คนเล่นกิจกรรม ไม่ได้ต้องการของอะไรดีๆมากมายหรอก ขอแค่สนุกพอ ไม่จำเป็นต้องทำระบบอะไรให้มันยิ่งใหญ่ เพียงแค่สนใจผู้เล่นบ้าง

Rabbi

• Newbie
  • *
ถ้ามีกิจกรรมทีจีเอมจัดมาเหมือนก่อนคงจะสนุกมาก มันเป็นอะไรที่เป็นเอกลักษณ์ดี แบบเอาจีเอมอาสากลับมาก็น่าจะดี