GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[กิจกรรม] “เกมเมอร์เรียนดี” คุณครูเบลลี่ให้รางวัล

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • Jr. Member
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
  ก่อนจะส่งไปร่วมกิจ....ขอถามว่า

" มันเดลได้มั้ย "

อยากให้เดลได้...เหมือนครั้งที่แร้วจัง อิอิ

จีเป้สุดหล่อ พ่อรวย แฟนสวย Tood ดำ แจกอันที่เดลได้นะค่ะ

อันนี้ถามในเฟสไปแล้ว เค้าบอกเดลไ้ด้-..-

ว๊าวววว จิงดิ ขอบคุณค่ะ

ดีใจจัง จะส่งกี่คนดีน้าาาาา  คิดก่อน

เราไม่เล่นเฟสอ่าเรยม่ะรุ้...ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ อิอิ

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
เหอะๆห้องชั้น 3เกือบยกห้อง เห่อๆๆ ทั้งห้อง 47 คน ><
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
เลือกแต่ 4.00 ดีกว่า 50 คน พอ หุหุ อยากให้ถึงวันที่ 12 เร็วๆ จัง

เปิดเทอมเจอกันนะ เด็กๆ 5555 woon_555

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

__Naomi-z

• Newbie
  • *
ถ้าทีมงานจำกัดเลเวลตัวละคร อย่าลืมพิมพ์ไว้ด้วยนะครับ
ผมไม่อยากรอเก้อ g#014

.P a t c h a :)

• Full Member
#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

untitled

• Sr. Member
เรียนจบแล้วอะ  woon_5555  woon_5555
ปัญญาอ่อนแบบนี้จบจากที่ไหนครับเนี่ย เราว่ากลับไปเรียนใหม่เถอะนะครับ

CacAloz

• Full Member
ทีมงานขอทำการแนะนำผู้เล่นที่ส่งเกรดเข้าร่วมก่อนเวลากิจกรรมเริ่ม ให้ส่งมาใหม่นะครับ ทางทีมงานจะไม่ตรวจสอบผู้เล่นที่ส่งมาก่อนเวลากิจกรรมเริ่ม ทีมงานจะตรวจสอบแค่ช่วงวันเวลากิจกรรมเท่านั้น คือ  วันที่ 1 – 30 พฤศจิกายน 2555

TAMA

• Sr. Member

._EpSiloNiiZ_

• Newbie
  • *
  • -..เสมอต้น เสมอปลาย แต่ไม่เสมอไป..-
ิใบเกรดนี้ ใช้ใบลงทะเบียนเรียนได้มั้ย(มีรายวิชา เกรด แล้วก็ลายเซนต์อาจารย์รับรอง)  woon_huh

I'm OK, I'm Fine. I Don't Need You :)