GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของแรร์แระความสามารถ???

mosemo01

• Newbie
  • *
  • You_Suck
เมื่อไรความสามารถของแรร์จะมาสักที ตอนนี้มีแค่ เทร,เบลด,วิ ที่ใส่ความสามารถของอาวุธ
แร้วอาชีพอื่นละไม่เห็นมี หรือไม่คิดจะทำ มันหลายเดือนมากแล้ว ไม่เห็นจะมีอะไรเพิ่มขึ้นมาเรย
ผมเก็บของแรร์ไว้รอความสามารถหลายชิ้น เพื่อรอความสามารถดีๆเข้า รอจนผมจะเลิกเล่น
เท่าที่จำได้ของแรร์เข้ามาในเกมนี้2-3ปี แต่ทีมงานกลับไม่ใส่ใจที่จะทำให้มันเสดเรย
หรือทำมาเพื่อหวังตังจากการเติมบัตรซื้อของโซลจากผู้เล่น ถึงปล่อยให้มันนานถึงขนาดนี้

ขอแขะนำให้ทีมงานตั้งกระทุ้สักกระทุ้เพื่ออัพเดทของแรร์แระความสามารถที่จะเข้ามาใหม่
เพื่อให้ผุ้เล่นได้ติดตาม ไม่ใช่ปล่อยเงียบให้มันหายไปตามกาลเวลา ผุ้เล่นมาตั้งกระทุ้ถามที
ก้อเข้ามาตอบทีแล้วก๊หายไป     "ผมหวังว่าจะได้รับคำตอบดีๆจากทีมงานนะครับ"