GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<ถาม> เบอสายยืนหยัดอัพสกิลยังไงค่ะ

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด
อัพสกิลคลาส2 ของเบอสายยืนหยัดยังไงค่ะ ช่วยบอกที  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

InW-LorD

• Newbie
  • *
สายขวานเล็กหรือขวานใหญ่อ่ะครับ ช่วยบอกสายที่จะเล่นด้วยครับ

• **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด
สายขวานเล็กหรือขวานใหญ่อ่ะครับ ช่วยบอกสายที่จะเล่นด้วยครับ
ขวานไหญ่ ค่ะ

• **