GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มันมาจากไหน...

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม

woon_yes

g#040

ลาออกแล้วไม่ใช่หรอ หรือ มีการสตอเบอรี่ หรือว่าจีเอ็มปัจจุบันเข้ายูสเขา
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ฮืม..  g#009
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

รักในหลวง

• **
สงสัยครูอุ้ยทนการทำงานของจีชุดปัจจุบันไม่ได้มั้งเลยมาเช็ค #038 #038

404 - Not Found

• **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=18696.30

เข้าไปอ่านมั่งก็ดีนะ อย่าออกมาปล่อยไก่  woon_5555

ทำอะไรก็คิดๆมั่งไม่ใช่ก่อแต่ดราม่า ดูให้ครบ ดูให้ถี่ถ้วนกันหน่อยครับ ก๊ากก

ฮาหวะ
ขำชิปหาย

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=18696.30

เข้าไปอ่านมั่งก็ดีนะ อย่าออกมาปล่อยไก่  woon_5555

ทำอะไรก็คิดๆมั่งไม่ใช่ก่อแต่ดราม่า ดูให้ครบ ดูให้ถี่ถ้วนกันหน่อยครับ ก๊ากก

ฮาหวะ
ขำชิปหาย

เราเห็นก่อนนายอีกนะ ผมคอยอัพเดตดราม่าอยู่ ในเฟส  woon_5555

ทำมาโจมตีกากๆ

ที่บอกเข้าไปดู ท่านที่เคารพดูเวลามันโพสกับเวลาข้าน้อยโพสด้วยฟายยย โชวโง่  woon_555

เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

404 - Not Found

• **
อ้าวกำ ผมไม่ได้โชว์โง่ครับ อยากให้คิดมั่งไม่ใช่วันๆก่อแต่ดราม่าทำตัวโชว์เกรียน ฮ่าๆด่าคนนู้นด่าคนนี้ไม่ดูตัวเองก๊าก
คนพรรนี้ผมว่าก็เก่งแต่โลกออนไลน์นี่แหละชีวิตจริงนี่น่าจะเก็บกด แอบเข้าไปส่องในเฟสมา เด็กชลบุรีนี่เด็กแถวไหนครับอยากเจอตัวจริงจังเลยคิคิ

• **
เด็กชลบุรีหรอครับ นั้นไปตอนซัมเมอร์ครับ ขอบคุณที่เตือน กระผมลืมเปลี่ยนที่อยู่เลย  woon_5555

ถูกต้องที่สุด "อยากให้คิดมั่งไม่ใช่วันๆก่อแต่ดราม่าทำตัวโชว์เกรียน ฮ่าๆด่าคนนู้นด่าคนนี้ไม่ดูตัวเองก๊าก"

ไอน้องอย่าปากดีนะครับ  woon_555

• **
คนที่หายไปนานแรมปี อยู่ๆก็มาเนอะ แปลกจัง  woon_5555

littlehayate

• **

.......................

• Newbie
  • *
เด็กชลบุรีหรอครับ นั้นไปตอนซัมเมอร์ครับ ขอบคุณที่เตือน กระผมลืมเปลี่ยนที่อยู่เลย  woon_5555

ถูกต้องที่สุด "อยากให้คิดมั่งไม่ใช่วันๆก่อแต่ดราม่าทำตัวโชว์เกรียน ฮ่าๆด่าคนนู้นด่าคนนี้ไม่ดูตัวเองก๊าก"

ไอน้องอย่าปากดีนะครับ  woon_555

อย่า ปากดี ให้มาก เด็กเกรียน ไปบอก เขา นงเขา น้อง ควาย  ไปเเดก นมเเม่มิงต่อไป สัส ไอ้โง่