GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพ ทหาร เป็นอาชีพที่ทีมงานเค้าลืมแล้วจริงหรือ....

Amazon_Kung

• Newbie
  • *
ผมสงสัยอีกอย่าง ไม่ทราบว่ามีใครเป็นอย่างผมบ้าง

ปืนทหารมันมีแกว่งด้วยเหรอครับ ผมยิงหมีบางทีมันเข้าแค่หลักสิบเอง (ทั้งๆที่พลังโจมตีหน้า-หลังก็เกินนะ)

ไม่เหมือนปืนเทรมันแกว่งเพราะค่าโจมตีอาวุธมันแกว่งอยู่แล้วอะ

ปล.ไม่ได้เซฟภาพไว้ ว่าจะลองเซฟไปสอบถามทีมงานดูเหมือนกัน

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
โจมตีอย่างเร็วโดยไม่นับพลังป้องกันของเป้าหมาย  <<< ดีจริง แต่เข้าถึงตัวยาก -.-"

`the soldier.

คือถ้าใครอยากทดสอบทหารอยากให้ลองไปทดสอบนรกดูว่ามันลำบากแค่ไหน
ลำบากมาก ถึงมีเพื่อนก็ช่วยอะไรไม่ได้มากเลย ของหายาก ของดีๆการงานทั้งนั้น
เงินก็ไม่มี พอเป็นทหารก็ไม่มีของใส่เลย ต้องไปหาของ เอามาขายซื้อได้แค่กระบี่เงิน
มีแค่ กระบี่และหมวกกิ๊กก็อก ของต่างๆที่ได้มาจากการสร้างตัว โดนมอนตบแปปเดียวเลือดหมด
แทงแต่ละทีก็แรงเหลือเกิน ถ้าไม่มีเพื่อนช่วยก็ไม่รู้จะเวลยังไงเลย เล่นแล้วท้อมาก
เห็นหลายๆคนบอกว่าทหารเก่ง อยากให้ลองไปเล่นดูตั้งแต่เริ่มว่ามันลำบากกว่าอาชีพอื่นมาก
งงมากที่ไม่มีแรร์ปืนยาวเลย สงสัยตอนที่มีกล่องให้เปิดตอนช่วงปีใหม่อาวุธอาชีพต่างๆมีหมด
แต่ปืนยาวทหารกลับดันไม่มีเลย เห็นมีแต่เกราะแรร์  อยากให้ปรับให้มันง่ายขึ้นกว่านี้หน่อยเถอะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ผมสงสัยอีกอย่าง ไม่ทราบว่ามีใครเป็นอย่างผมบ้าง

ปืนทหารมันมีแกว่งด้วยเหรอครับ ผมยิงหมีบางทีมันเข้าแค่หลักสิบเอง (ทั้งๆที่พลังโจมตีหน้า-หลังก็เกินนะ)

ไม่เหมือนปืนเทรมันแกว่งเพราะค่าโจมตีอาวุธมันแกว่งอยู่แล้วอะ

ปล.ไม่ได้เซฟภาพไว้ ว่าจะลองเซฟไปสอบถามทีมงานดูเหมือนกัน

เอาดาเมจไปลบกับพลังป้องกันไงครับ

Revo

• Newbie
  • *
ทหารผมว่าโหดนะครับ สำหรับpkถิแว่าสำคัญ ไว้ค่าพวกกาย ผสมปืนยิงไนเเบท
เเต่เเค่ปืนต้องบรรจุ กับ c3น้อยไปหน่อยครับ เเล้วก็ปืนขาดปืนเเร

§i¶\/€®ß®ØÑ

• Jr. Member
  • **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ปืนดีที่สุดก็ปืนกลกึ่งอัตโนมัต

อย่างน้อยน่าจะำทำปืนแรร์ 99 มาบ้างสิ

เทรปืนมันยังโหดเลย ไม่ต้องบรรจุ ทำไมเซนต้องบรรจุนิ  g#035

เซนเป็นอาชีพที่เล่นยากที่สุด เพราะ ลองคิดสภาพตอนเล่นใหม่ๆ

กว่าคาเดทจะ 41 แล้วไหนจะโจมตีเบา เจอมอนหลบก็เก๊งละกระบี่ เล่นปืนต้องมาคอยบรรจุ

สกิลช่วยเหลือก็น้อย แค่ฟู แถมยังฟูได้นิดหน่อย

ปรับให้มันดีขึ้นเถอะครับ จะได้เป็นอีกทางเลือก ของคนชอบอาชีพสายยิงไกล

โจมตีอย่างเร็วโดยไม่นับพลังป้องกันของเป้าหมาย  <<< ดีจริง แต่เข้าถึงตัวยาก -.-"

เจอสายเวทย์โกย ก็วิ่งตามไม่ทันแล้ว นี่ยังไม่นับตอนโดนสาปแข็งหรือติดสภาพอื่นๆ

§i¶\/€®ß®ØÑ

• **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ลองเปิดคุยแบบไม่ใช่ PK สิครับ

- สลายบัฟ จะตีมอน สลายไปแล้วได้อะไร ทีเดียวตายก็ว่าไปอย่าง

- แทงกระบี่ ไม่นับเกราะ เจอหลบเข้าไปก็เก๊งหมด นอกจากแม่นเยอะจริงๆ

- ปืน ที่ดีที่สุดโดยไม่ใช่การงาน คือ ปืนดัดแปลง 32 นัด ยิงแปบๆหมด แล้วเวลาล่าบอสละ เสียเปรียบสุดๆ

- สกิลซุ่ม มีเพื่ออะไร ยืนดัก แล้วเปิดผอบไว้ละ มอนก็ตีตายพอดี เดินหนีก็ไม่ได้

- ยิงสนับสนุน นัดละ 50k เปลืองสุดๆ

เหรียญ c2 ก็ใช้ไม่่ได้ ได้เฉพาะเหรียญ 1

pop_999

แล้วคุณจะบ่นทำไมละครับ คุณก้เล่นอาชีพอื่นสิครับ ไป!!

ไม่พอใจก็ไม่ต้องเข้ามาตอบในบอร์กระทู้นี้ก็ได้คับ  ผู้ให้กำเนิดคุณไม่ได้อยู่ในนี้  #038

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
แล้วคุณจะบ่นทำไมละครับ คุณก้เล่นอาชีพอื่นสิครับ ไป!!

ไม่พอใจก็ไม่ต้องเข้ามาตอบในบอร์กระทู้นี้ก็ได้คับ  ผู้ให้กำเนิดคุณไม่ได้อยู่ในนี้  #038
โยน  g#030  ไปให้เค้าเล่นสิ จะได้ไม่ว่าง   #038 #038

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~
ขอแสดงความคิดเห็นนะคับ

ทหารมีความเป็นของัวเองอยุ่

แต่ขอ ซี3 สักอีกอย่าง รึว่า สีชุดที่มันดีกว่านี้กะเวริคเระนะคับ

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

แกว่งโคดๆครับ จากประสบการณ์ตรง ลองไม่เเกว่งดิ นัดเดียวเก็บทุกตัวที่เสนอหน้าเข้ามาอะครับ
เค้าเลยทำให้มันแกว่งซะ เพื่อ สมดุล (เหนว่างั้นนะ)