GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่อยากเห็นในสิ่งที่เป็นอยู่

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...
ปกติผมก็แว๊บมา โพสบ้าง ไม่โพสบ้าง แล้วแต่ความจำเป็น

กระทู้ไหน มันนอกลู่ นอกทาง ผมก็ร่วมแจมบ้าง

กระทู้ไหนถูกใจ ผมก็แจมบ้าง แต่มันมีน้อย น้อยจนจำนวนโพสของผมมีไม่ถึง 150

กระทู้หนึ่งที่ไม่อยากเข้าเลยคือกระทู้ ด่า ขับไล่  อีกหนึ่งคือ  กระทู้พาสังคมเสื่อม

กระทู้ขอคำแนะนำ กระทู้ที่ผมอยากให้คำแนะนำ และ กระทู้ ดัก ผมก็ร่วมแจม แต่ตอนนี้ ไม่รู้ สิ่งเหล่านั้นหายไปไหน

คำว่า ระเบียบ วินัย มันหายไป ความเห็นใจ เข้าใจกัน มันก็หายไป เหลือแต่ EMO พวกที่คุยกัน ก็คู่เดิม คนเดิม

ออกนอกทะเล นี่ก็สนุก แต่ออกตั้งแต่หน้าแรก หรือไม่ก็ออกแล้วไม่ลอยกลับนี่ มันก็เกินไป สังคมมันเปลี่ยนไปในขณะที่ผมยังเหมือนเดิม

จึงทำให้ผมเสียใจ จนถึงตอนนี้  g#014

ยอมรับเลยว่า อยู่ในบอร์ด แต่ไม่ค่อยตอบเพราะ ไม่รู้จะตอบอะไร

ขึ้นฝั่ง ทั้งๆ กลางทะเล ก็ไม่ได้ เฮ้อ  g#014

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

-ChiVas-

• **
ล๊อกล่ะครับ ผมแค่เตือนสติเฉยๆ

ในเมื่อมีคนที่อยากให้ไป ผมก็คงอยู่

แต่คงไม่ค่อยเห็น ถ้ามีโอกาส จะร่วมกระทู้ด้วย

แล้วเจอกันใหม่ ทุกๆคน  g#017

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

• Full Member

ในเมื่อมีคนที่อยากให้ไป ผมก็คงอยู่

แต่คงไม่ค่อยเห็น ถ้ามีโอกาส จะร่วมกระทู้ด้วย

เฮ้ยผมไม่ได้อยากให้ป๊ายยยยยยย 

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

New's

g#002 g#002
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

พ. ยังไม่ตาย!

• My Boyfriend

-ChiVas-

• **

เฮ้ยผมไม่ได้อยากให้ป๊ายยยยยยย 

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

เฮ้ย พิมพ์ผิด ในเมื่อมีคนที่อยากให้ไป ผมก็คงอยู่ >> ไม่อยากให้ไป  woon_shock

ขอโทษที แต่ว่า ล๊อกไม่เป็น ปล่อยไปละกัน  g#033

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
อยากไห้คุยกัน ไม่ไช่
 woon_yes
โพสอะไรไปก็
 #038 #038
หนุกหนานเหมือนตะก่อน

มะช่าย  #038 #038 #038  g#037 g#037 g#037  woon_yes woon_yes woon_yes
จบเลย

New's

g#002 g#002 อย่าไปเลย
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥

Buzaba`

• แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

พี่โดมพูดดีมากครับ 

แนะนำ อย่ามีกระทู้ปั๊มเยอะ
...

PETDO   FAIL   DRAMA   

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
จริงๆไม่ว่าบอร์ดไหนมันก็มีทั้งดีและไม่ดีแหละค่ะ ไม่ใช่เฉพาะบอร์ดเกมส์ ตราบใดที่คุณยังอยู่ในโลกไซเบอร์ บางทีเข้าเว็บขายขวดนมเด็ก ยังมีคนมาโพสลิ้งค์แบบนี้เลย สื่ออินเตอร์เน็ตมันหลากหลายด้านอยู่แล้วค่ะ เราเลือกไม่ได้หรอก ว่าอยากให้มีแต่ขี้หรือไส้