GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำเกมไอโฟนทีสิครับ

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
Angry Birds เล่นบนคอม  ลองไปทดสอบดู  ฮาไม่แพ้กัน

ลิ้งค์โหลด : http://www.mediafire.com/?bwi1rs306ad3an7

เครดิต : http://www.oknation.net/blog/chaiyudh/2011/01/29/entry-2
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

ส่วนตัว ชอบ FieldRunner = =

เกมนี้แม่เค้าติดมาก เล่นถึงตี 4 ไม่หลับไม่นอน =______="

เกมแนวไหนอะ ไฟรันเนอร์

● ɪииocєит

• Jr. Member
  • **
  • ugh

เกมนี้แม่เค้าติดมาก เล่นถึงตี 4 ไม่หลับไม่นอน =______="

เกมแนวไหนอะ ไฟรันเนอร์

เกมแนววางแผน

มีด่านประมาณ 8 ด่านใหญ่มั้งทั้งหมดอ่ะ อย่าให้พวกศัตรูเข้าป้อมเรา

บางอันต้องเล่นปลดล็อค บางอันก็ต้องซื้อ

ถ้าจะเล่น อย่าลืมอัพเกรดอาวุธด้วย จิ้มที่ตัวอาวุธแล้วเลือกลูกศรชี้ขึ้น

T0Nz

fruit ninja ครับ    เกมโปรด ><

น้ำกระจายเต็มจอเลย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
fruit ninja ครับ    เกมโปรด ><

555
นิ้วเลื่อนไปมา ผลไม้กระจาย ชอบเลื่อนมั่วๆ มั่วทีไรตายเกือบทุกที>W<
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ไม่มีไอโฟน เอาเงินลงไปที่รถหมดและ อิอิอิอิ

T0Nz

555
นิ้วเลื่อนไปมา ผลไม้กระจาย ชอบเลื่อนมั่วๆ มั่วทีไรตายเกือบทุกที>W<

ต้องรอให้มันลอยมาเรียงกันแล้วเฉืือนทีเดียว

• ชิชิชิ

555

ต้องรอให้มันลอยมาเรียงกันแล้วเฉืือนทีเดียว
อืม ได้แต้มคูณ พี่ผมเล่นได้เทพมากๆ แต่ผมแค่ด่านแรกก็จับจังหวะไม่ค่อยได้แระ พอจะเฉือนทีนึงอันนึงมันหล่นมาก่อนตลอด- -
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

T0Nz

555

อืม ได้แต้มคูณ พี่ผมเล่นได้เทพมากๆ แต่ผมแค่ด่านแรกก็จับจังหวะไม่ค่อยได้แระ พอจะเฉือนทีนึงอันนึงมันหล่นมาก่อนตลอด- -

เพื่อนผมก็เล่นเทพเหมือนกัน   จับจังหวะโคตรเก่งเลย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ไม่มีไอโฟน เอาเงินลงไปที่รถหมดและ อิอิอิอิ

คอเดียวกันเลย ไม่รู้ว่าโทรสัพมันขี่ไปหาสาวได้หรือไงก่าไม่รู้

อิอิ

• ชิชิชิ
ซื้อโนเกียคุ้มกว่าอีก เห็นว่าจะมีโทรศัพท์แบบใหม่นะ ที่ต่างประเทศ(ไม่แน่ใจประเทศไหน น่าจะอเมริกา)ราคาเทียบกับเงินไทย50บาท แต่ไม่รู้ว่าถถ้าเข้าไทยมันจะราคาพอกันมั้ย แต่น่าจะแพงกว่าเพาะไทยมีภาษี+ค่าขนส่งอีก :(

naygue

• **

กะลังจะตอบเกมนี้พอดีเลยมันดี+  +

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

ยารุตะ คุง~

• **
  • โลกใหม่
สำหรับ เจลแล้วแนะนำลง
Psx4all
เปนอีมูเพลยวัน
อิฟินนิตี้เบลด=เกมนี้ภาพสวยสุดในไอโฟนละ
เดสเปส
Love plus
Squeeze it. = ไม่อธิบายแอปแนว18+ 55+
ไม่เจล
เกมจีบสาว ชื่อไรไม่รู เปนญี่ปุ่นโหลดฟรี
+เกมไร้เนื้อเรื่องต่างๆ

buga

• Newbie
  • *
ลองเล่น Disney Friework ดูสิครับ เพลงเพราะดี ฝึกทักษะการมองเห็นและความแม่นยำ
(เกมนี้ผมชอบครับ) หลายคนอาจจะเคยเล่นกันแล้ว
...ฉันมีความฝัน ฝันอันยิ่งใหญ่...