GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ส่งท้ายความรู้สึกทียังหลงเหลือให้อยู๋

เกมอื่นๆๆที่โปรไม่แพงและคุ้มค่าที่ซื้อ และใส่ใจการให้บริการ มันมีเยอะน่ะ คนเลยเลือกที่จะเล่นเกมที่ดีกว่า ..
ดีกว่า มานั่งเสียดายตังและคอยถามตัวเองว่าเล่นอสุราไปทำไม...
          อสุราเป็นเกมออนไลน์เกมแรกที่เล่น และเป็นเกมเดียวที่เล่นมาตลอด ...
หลังจากโดนระงับไอดีไปหมดทุกตัว ทำให้ได้รู้จักเกมอื่นๆ(ที่น่าจะเล่นมาก่อนอสุรา)
และก้อทำให้รู้ว่าความแตกต่างของการทำงานของทีมงาน..การให้บริการ และระบบการบริหารงาน ของแต่ละเกม
รวมไปทั้งการพัฒนาเกมอย่างต่อเนื่อง มันแตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง เมื่อย้อนกลับมานึกถึงช่วงที่เล่นอสุราอยู่..
ถ้าให้จัดอันดับความนิยมเกมอสุรา อย่างน้อยก้อยังไม่อยู่อันดับสุดท้าย
เพราะยังมีคนเล่นอยู่เนื่องจากความผูกพันกับเพื่อนในเกม+เสียดายของและตัง...
แต่ก้อขอบคุณนะที่ทำให้ได้รู้จักเกมดีๆที่มีอยู่จริงๆๆ....
             ปล.อยากทีมงานและผู้บริหารทีมงานให้ความสำคัญกับคำว่าผู้ให้บริการให้มากกว่านี้
                  แล้วอะไรมันก้อจะดีขึ้นมาเองไม่มากก้อน้อยคับ
                               g#031 g#031 g#031

ลืมไปอย่าง จากกระทู้#5172
อยากให้ทีมงานทุกคนได้เข้าไปอ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ..
และคิดเอานะ ว่าสมควรมีความผิดถึงขนาดระงับไอดีถาวรทุกไอดีมั๊ย...
ถ้ามีจิตสำนึกของความเป็นคนนะ
ไม่ไช่อะไรก้อยืนยันต้องเป็นไปตามกฎซะทุกครั้งไป ฝากแค่นี้คับ
               g#026 g#026 g#026

Glex

• Full Member
แหกกฏมั่งก็ดีนะครับ จะยึดอะไรกับสิ่งที่มีค่าน้อยกว่าสิ่งอื่น woon_555

ความรู้สึกของผู้ขอใช้บริการไหนเลยจะเทียบเท่าเงินที่ได้รับจากผู้ใช้บริการ...
             g#028 g#028 g#028

X-Burner

เลิกเหมือนกันอิอิ

เล่นไปกะเสียสุขภาพจิตป่าวๆ อารมเสียได้ทุกอาทิตเพราะทีมงาน

ทยอยขายของอยู่ ของ เทร เบอ วิ แอส พระ ใครสนๆไรกะถามได้น่ะ

เยอะแยะ

.

Glex

เล่นไปกะเสียสุขภาพจิตป่าวๆ อารมเสียได้ทุกอาทิตเพราะทีมงาน

ทยอยขายของอยู่ ของ เทร เบอ วิ แอส พระ ใครสนๆไรกะถามได้น่ะ

เยอะแยะ
แจกฟรีได้มะ อิอิ woon_555

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪

เยอะแยะ
พี่ครับ แย่งผมพูดได้ไง  g#037
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

Glex

เยอะแยะ
กรรม ยังไม่แก่เพ่ woon_cry

• อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪

เยอะแยะ
กรรม ยังไม่แก่เพ่ woon_cry
คิดว่าผมอายุเท่าไหร่ครับ บอกให้ก็ได้ ผม 15 ครับ g#037
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

ผม12 g#035
ไม่เป็นไรๆ ผมไม่ถือ อะฮิๆๆ  g#009

Glex

งั้นเอาหินไป จะได้ถือ woon_555
ปล.ไม่แปลกที่หลายคนจะคิดว่าผมโตกว่าอายุจริง ก็เล่นคุยกับทุกคนเหมือนเพื่อน g#002

untitled

• Sr. Member
เข้าใจครับความรู้สึกนี้ เคยเจอมาแล้วเมื่อตอน บทที่ 5 โดนหาว่าแฮคของแต่ตัวเองก็ทำไรไม่ได้ มีตัวอยู่กับเพื่อน 2 คน

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
อยากให้ทีมงานทุกคนได้เข้าไปอ่านตั้งแต่ต้นจนจบ ..
และคิดเอานะ ว่าสมควรมีความผิดถึงขนาดระงับไอดีถาวรทุกไอดีมั๊ย...
ไม่ไช่อะไรก้อยืนยันต้องเป็นไปตามกฎซะทุกครั้งไป ฝากแค่นี้คับ
แหกกฏมั่งก็ดีนะครับ จะยึดอะไรกับสิ่งที่มีค่าน้อยกว่าสิ่งอื่น woon_555

ถ้าจะให้ทางทีมงานมองข้ามกฎบางข้อเพื่อคนบางคนนั้น
ผู้เล่นท่านอื่นก็จะต้องบอกว่าทางทีมงาน 2 มาตราบ้าง
ลำเอียงบ้าง หรือมีเด็กเส้นบ้าง
ผมเชื่อว่าผู้เล่นทุกท่านคงอยากมีความรู้สึกที่ว่าทุกคนเทาเทียมกันอยู่ในใจกันนะครับ
ทางทีมงานจึงไม่สามารถละเว้นการใช้กฎต่างๆ ให้กับผู้เล่นบ้างท่านได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2012, 17:08:23 โดย จีเอ็มค้างคาวไฟ »

nightjusmin

ถ้าจะให้ทางทีมงานมองข้ามกฎบางข้อเพื่อคนบางคนนั้น
ผู้เล่นท่านอื่นก็จะต้องบอกว่าทางทีมงาน 2 มาตราบ้าง
ลำเอียงบ้าง หรือมีเด็กเส้นบ้าง
ผมเชื่อว่าผู้เล่นทุกท่านคงอยากมีความรู้สึกที่ว่าทุกคนเทาเทียมกันอยู่ในกันนะครับ
ทางทีมงานจึงไม่สามารถละเว้นการใช้กฎต่างๆ ให้กับผู้เล่นบ้างท่านได้ครับ
ช่าย เพราะแค่นี้ภาพพจน์ของีมงานก็เน่าเฟะมากพอยู่แล้ว อย่าไปเหยียบเอ๊ยซ้ำเติมทีมงานเลย  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2