GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
P =paradox = ผิดมนุษย์
L =Lying = นอน
A = Activities.=กิจกรรม
N = Non sense = ไร้สาระ
K = Kids =เด็กๆ
I = Idiot = ปัญญาอ่อน
N = Ninny= คนไม่เต็ม
G = Guy= คนเหล่านั้น
รวมได้ว่า . .

"กิจกรรมท่านอนผิดมนุษย์และไร้สาระของบรรดาเด็กปัญญาอ่อนที่ไม่เต็ม"
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=397.45

~LolitaKaren~

• Jr. Member
  • **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
แล้วจะเอามาเขียนอีกทำไม g#003 g#023

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

ホロホロン

• エリーンリーン
  • Asura Tester
  • **
"กิจกรรมท่านอนผิดมนุษย์และไร้สาระของบรรดาเด็กปัญญาอ่อนที่ไม่เต็ม"

เด็กปัญญาอ่อนที่ไม่เต็มนี่นายพูดถึงตัวเองใช่ป่ะ  g#004

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

คีบอดแม่เอาไปซ่อน

g#023 g#023
แม่เอาไปซ่อนแล้วนี่เขียนได้ไ g#015

ก็อปปี้ไงครับ เม้าส์ใช้ได้ เช่นคุณ เขียนว่า ไม่ดี

มีกระทู้ถามว่า   ปรับระเบิดคลั่งดีมั้ย

ผมก็จะก็อปคำว่า "ไม่ดี" มาตอบไงครับ

[N]z.

• M-LEG..!?

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

g#023 g#023
แม่เอาไปซ่อนแล้วนี่เขียนได้ไ g#015

ก็อปปี้ไงครับ เม้าส์ใช้ได้ เช่นคุณ เขียนว่า ไม่ดี

มีกระทู้ถามว่า   ปรับระเบิดคลั่งดีมั้ย

ผมก็จะก็อปคำว่า "ไม่ดี" มาตอบไงครับ
จริงเรอะ
งั้นจะพิมพ์แต่ละข้อความก็ต้องใช้เวลานานสินะ  ก๊อปเนี่ย g#023
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ホロホロン

• エリーンリーン
  • **

g#023 g#023

จริงเรอะ
งั้นจะพิมพ์แต่ละข้อความก็ต้องใช้เวลานานสินะ  ก๊อปเนี่ย g#023

On-Screen Keyboard ไง ไม่มีใครมานั่งก๊อปหรอก (แต่สำหรับพลัง.. คิดกันเอาเอง)

LLอUหื่u.

• Full Member
พลัง  โจมตี  ธนวิน มีลาภอุดมชัย  น้องบูม   

ชื่อก็เพราะ แต่ไม่น่าเป็นเด็กเลี้ยงแกะเลย  woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

g#023 g#023

จริงเรอะ

On-Screen Keyboard ไง ไม่มีใครมานั่งก๊อปหรอก (แต่สำหรับพลัง.. คิดกันเอาเอง)
เอ้อ ลืมไป มีอันนี้
แต่คุณบูม ใช้อะไรล่ะนี่ woon_huh
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

g#023 g#023

จริงเรอะ

เอ้อ ลืมไป มีอันนี้
แต่คุณบูม ใช้อะไรล่ะนี่ woon_huh

งง ถาม " ใช้อะไรละนี่ " คำถามเกี่ยวกับไร ?

[N]z.

• M-LEG..!?
ถ้าคนมันไม่รู้จิงๆ ต้องกูเกิ้ล ข้างขวาสุดตรงช่องค้นหาจะมีคีบอดเล็กๆอยู่ลองกดไป สามารถใช้เมาส์พิมได้

g#008