GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ถูกใจอะไรในวุ้นนรก เชิญบ่นได้ที่นี่ บ่นให้สะใจ เอาให้เต็มที่ บ่นกันให้พอ !!!

โพลล์

บ่นกันซะให้เต็มที่เลยคับ เอาให้สบายใจ

บ่นเรื่องเซิฟตัด
บ่นเรื่องเซิฟแลค
บ่นเรื่องบัค
บ่นเรื่องของดรอป
บ่นเรื่องสิ่งอำนวยความสะดวก

Gary #.

• Jr. Member
  • **
ทำไมผมเวล 82 ไปตีมอนที่ลับแลเปอไม่ขึ้นอะ งง แปบ  2 - 3 วันที่ผ่านมานี่แหละ ไม่ได้เปอซักนิด  woon_huh woon_cry

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ตัวเลขเงิน เป็นk m มันไม่โออ่ะ จริงๆนะ

ธีมก็ไม่โอ ลายเส้นธรรมดาสีฟ้าๆ มันลาวจังเหมือนวินโดว98 g#020
น่าจะเอาเป็นเรียบแต่ดูมีมิติ เส้นๆนี่ไม่โอมากบอกกเลย
แต่ธีมโลหะความมืดพอได้นะ g#011

pazaa5327

• Newbie
  • *
ผมว่านะถ้าจะดีเซิฟรีแล้วน่าจะรีโซลด้วยเพราะว่ามันเซิฟทดสอบอะแล้วเราเติมๆๆพอใช้หมดโซลหมดจะเวลไงอะรีหน้าแล้วใครจะทดลองเวลารีก็โซลหมดถูกเติมอีกน่าจะรีโซลให้ด้วยนะครับเซิฟจะได้ทดสอบนานๆแบบแต่ก่อนอ่าครับ ถ้าเป็นไปได้ช่วยรีโซลให้ด้วยก็ดีนะครับ บ่นไปงั้นๆแระเขาทำให้ก็ดีไม่ทำให้ก็นั่งทนเวลแบบไม่มียาคูณ

monarch172572

• Jr. Member
  • **
ไม่พอใจเรื่องคูณประสบการ์ณอ่ะครับ อยากให้คูณเหมือนเดิม !!  g#046 g#046 g#046 g#046 
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

เอาคูณเหมือนตอนเซิฟเปิดไหม่ๆ สมัยนู้นเลยมะครับ  woon_555

TAE'E

• Newbie
  • *
GM เซิฟนรกนี้มันจะปิดนานขนาดไหนกันตั้งแต่เมื่อวานแล้วนี้จะหมดไไปอีกวันละ...แก้ไขสิครับ...อย่าปล่อยมันทิ้งไว้เดี๋ยวก็มีคนเขามาบ่นต่อจากผมอีก แก้เลยนะครับอย่าปล่อยให้มันเป็นปัญหาอยากเกิดปัญหาตอนอยากทดสอบอันอื่น... "แก้ไวๆนะครับ"  woon_angry woon_angry woon_angry
g#046 g#046 g#046

Heroes

• Newbie
  • *
เปิดวันไหน ตอนไหนปิดเวลาได ก็แจ้บหน่อยก็ดี ถึงเป็นเซิฟ ทดสอบก็เถอะ คนเล่นก็เยอะ ดีไม่ดี เยอะกว่าเซิฟ หลักบ้างเซฺฟสะอีก
เข้าใจนะคับ ฝากไว้ด้วย

g#046

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

1. นรกมันเซิฟเว่อร์ ทดสอบ
  1.1 ทดสอบหมายความว่า จะมีการ รี โรล ปิดเซิฟ อัพเดท และ เปลี่ยนแปลงระบบต่างๆ บ่อยกว่าปกติ ทุกอย่างไม่ถาวร
  1.2 ทดสอบหมายความว่า จัดระบบต่างๆ ให้เหมาะแก่การทดสอบ ในแต่ละเรื่อง ในแต่ล่ะเวลา เป็นไปได้ก็จะจัด ให้ใกล้เคียงกับเซิฟจริง
  1.3 ทดสอบหมายความว่า บัคและความไม่สมดุลต่างจะเยอะสุดๆ จะมีแมง(bug)เหล่านี้เดินยั่วเยี้ย โดยเฉพาะระบบ ที่เข้ามาใหม่