GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาชีพ ทหาร เป็นอาชีพที่ทีมงานเค้าลืมแล้วจริงหรือ....

pop_999

• Full Member
เกราะแรร์หนักทหาร 95 โดนปรับเปลี่ยนนิดหน่อยนะครับ #038  g#040

แล้วแรร์เบาละพี่ทาม ไม่เอามาให้เป็นข้อมูลกะน้องๆ บ้างเล่า   g#002

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

pop_999

อ่ะ ๆ  g#040

โดนโจมตีกายภาพแรงขึ้น 30%

กราบขอบพระคุณ ขอรับพี่ทาม สำหรับข้อมูลที่ ให้น้องมา กราบขอบพระคุณขอรับ  g#002

deathfool

• Newbie
  • *

pop_999

woon_5555

เกิดกะเค๊าสะที   ผมเล่น กระบี่ งับ

ใส่โล่ละถึก มวกๆ   

อย่าได้ใจ ไปลงแบท ละ ทหารสายกระบี่ระวังจะได้ ถึกๆ แข็งๆ ก่อนได้เข้าใกล้ ใคร  #038

แล้วแรร์เบา กับแรร์หนัก มันจะมาลงอัพที่สวรรค์เมื่อไหร่ละ  g#033

Maid

• Jr. Member
  • **
ใครว่าทหารกากเถียงยันตาย เพราะทหารมีข้อดีเยอะนะตัวเธอว์ เพียงแต่สายบี่มันจิ้มมอนยาก แต่ถ้าจิ้มคนละโคตรมัน! ยิ่งเวลารัวละนะ พาลายังซี๊ดครับท่าน!

แต่ถ้าสายปืนหรอ เสียเวลาตรงโหลดกระสุนนี่แหละ เกราะที่ช่วยลดเวลาการบรรจุก็สุดแสนจะกาก มันเสียแค่ตรงบรรจุช้านี่ละจ้ะ เจอทหารเทพโดนพุ่งตายตอนบรรจุบ่อยไป woon_5555 woon_5555 woon_5555

pop_999

ใครว่าทหารกากเถียงยันตาย เพราะทหารมีข้อดีเยอะนะตัวเธอว์ เพียงแต่สายบี่มันจิ้มมอนยาก แต่ถ้าจิ้มคนละโคตรมัน! ยิ่งเวลารัวละนะ พาลายังซี๊ดครับท่าน!

แต่ถ้าสายปืนหรอ เสียเวลาตรงโหลดกระสุนนี่แหละ เกราะที่ช่วยลดเวลาการบรรจุก็สุดแสนจะกาก มันเสียแค่ตรงบรรจุช้านี่ละจ้ะ เจอทหารเทพโดนพุ่งตายตอนบรรจุบ่อยไป woon_5555 woon_5555 woon_5555

ผมก็ไม่ได้ว่ากาก แต่ผมว่าไอเทมอาวุธปืนทหาร 99 ทำไมมันถึงไม่มี กับซี 3 ทำไม ถึงมี แค่อย่างเดียวผิดกับอาชีพอื่นคับ
ขอบคุณคับที่แวะมา พูดคุยกัน  ขอรับ ขอบคุณคับ  g#040

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

-lบื่OlกรีEu-

• **
ไม่เข้าจัยจะหั้ยเปน ทักษะทำไม ไม่หั้ยติดตัวไปเรย

ลดดาเมจเกือบทุกธาตุลง 50 เปอร์ + ตะกรุดอีก 50 เปอร์

โดนดาเมจแค่ 25 เปอร์เอง นี่ยังไม่นับ ท.ทหารของบี่นะ ถ้ารับ โดนดาเมจแค่ 12.5 เปอร์

แค่นี้ไม่ต้องมีเกราะ ก็โหดเกินละครับ

-lบื่OlกรีEu-

• **
ไม่เข้าจัยจะหั้ยเปน ทักษะทำไม ไม่หั้ยติดตัวไปเรย

ลดดาเมจเกือบทุกธาตุลง 50 เปอร์ + ตะกรุดอีก 50 เปอร์

โดนดาเมจแค่ 25 เปอร์เอง นี่ยังไม่นับ ท.ทหารของบี่นะ ถ้ารับ โดนดาเมจแค่ 12.5 เปอร์

แค่นี้ไม่ต้องมีป้องกัน ก็โหดเกินละครับ

เปลี่ยนสีนิดหน่อยครับ

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

แค่นี้ไม่ต้องมีป้องกัน ก็โหดเกินละครับ

เปลี่ยนสีนิดหน่อยครับ
g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

เอาคับเราเอาความรุ้มาแชมาพูดกันเราไม่เถียงกันหรอกเน้ออ

คนไทยรักกันคับ อิอิ แค่นึกเสียดายนิสๆ  ^^

♣♣♣♣cow-boy♣♣♣♣

• **
ภามผมบ้างผมก็เป็นทหารนะ
ทักษะทหารที่ผมฝึกมีเยอะกว่านี้อีก
ที่สำคัญปืนทหารที่แรงๆก็มีนะ
เช่นปืนบาสุก้าไง ปืนคอก้ได้
หามาลงบ้างสิ