GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(บัค)ขอความยุติธรรมหน่อยครับ!ทำแบบนี้ไมไม่ลบอาชีพแอส เบลด เทรไปเลย??

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
มันต้องมีภาพนะครับมาโพสต์ลอยๆแบบนี้ ยากหน่อยมั้งครับ  woon_yes woon_yes
ถึงจะมีรูป ถ้าอีกฝ่ายโพสก่อน อีกฝ่ายก็อาจจะไม่โดน
woon_shock woon_shockมีงี้ด้วยหรอครับโพสตืก่อนโพสต์หลังเนี่ย
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
มันต้องมีภาพนะครับมาโพสต์ลอยๆแบบนี้ ยากหน่อยมั้งครับ  woon_yes woon_yes
ถึงจะมีรูป ถ้าอีกฝ่ายโพสก่อน อีกฝ่ายก็อาจจะไม่โดน
woon_shock woon_shockมีงี้ด้วยหรอครับโพสตืก่อนโพสต์หลังเนี่ย

ทำนองว่าเปิดก่อนได้เปรียบ

Poom Paoloz Pattaradol

• **

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
มันมีกรณีใช้บัคเหมือนกัน

จีเอ็มคนนึงบอกคุกได้ให้แจ้งที่หน้าแจ้งเบาะแสกระทำผิด

แต่พอแจ้งไป จีเอ็มอีกคนดันบอกว่าไม่ผิด

แล้วสุดท้ายแล้ว บัคที่แจ้งไปในอนาคตก็มาปรับปรุง และประกาศว่ามันเป็นบัค

ไอ่คนใช้บัคช่วงนั้น มาตอบในกระทู้แจ้งของผมว่า เป็นเพราะทีมงานทำงานบกพร่องเอง ปล่อยให้มีบัค

ทำแบบนี้ลงโทษผู้เล่นไม่ได้ จีเอ็มดันบ้าจี้ ไม่ลงโทษ ทั้งๆที่ก่อนหน้านั้นบอกว่า ถ้้าใครใช้บัคตัวนี้

คุก 168 ชั่วโมง

ปล.  บัควุ้นอ่ะ ลากบอสมาตีในวุ้น แต่จีเอ็มทั่นนั้นก็ดันมาแถว่า ที่กฏบอกห้ามลากมินิเข้าวุ้น

ไม่ได้บอกลงโทษผุ้ใช้บัคลากบอส แล้วมาตีที่วุ้น กล้วยมั้ยพี่น้อง

ปล.2  เช่นกันกับกรณีนี้ ก็จิตแห่งศรมันดันไปอยู่กลางน้ำ แล้วไอ้จิตแห่งศรนี่เราก็สามารถโจมตีมันได้ซะด้วย

แบบนี้แล้ว มันไม่ใช่เป็นความผิดผู้เล่นนะ ก็ดันมาทำให้จิตแห่งศรไปยิงโผล่กลางน้ำได้ไง 555+

Poom Paoloz Pattaradol

• **

มันมีกรณีใช้บัคเหมือนกัน

จีเอ็มคนนึงบอกคุกได้ให้แจ้งที่หน้าแจ้งเบาะแสกระทำผิด

แต่พอแจ้งไป จีเอ็มอีกคนดันบอกว่าไม่ผิด

แล้วสุดท้ายแล้ว บัคที่แจ้งไปในอนาคตก็มาปรับปรุง และประกาศว่ามันเป็นบัค

ไอ่คนใช้บัคช่วงนั้น มาตอบในกระทู้แจ้งของผมว่า เป็นเพราะทีมงานทำงานบกพร่องเอง ปล่อยให้มีบัค

ทำแบบนี้ลงโทษผู้เล่นไม่ได้ จีเอ็มดันบ้าจี้ ไม่ลงโทษ ทั้งๆที่ก่อนหน้านั้นบอกว่า ถ้้าใครใช้บัคตัวนี้

คุก 168 ชั่วโมง

ปล.  บัควุ้นอ่ะ ลากบอสมาตีในวุ้น แต่จีเอ็มทั่นนั้นก็ดันมาแถว่า ที่กฏบอกห้ามลากมินิเข้าวุ้น

ไม่ได้บอกลงโทษผุ้ใช้บัคลากบอส แล้วมาตีที่วุ้น กล้วยมั้ยพี่น้อง

ปล.2  เช่นกันกับกรณีนี้ ก็จิตแห่งศรมันดันไปอยู่กลางน้ำ แล้วไอ้จิตแห่งศรนี่เราก็สามารถโจมตีมันได้ซะด้วย

แบบนี้แล้ว มันไม่ใช่เป็นความผิดผู้เล่นนะ ก็ดันมาทำให้จิตแห่งศรไปยิงโผล่กลางน้ำได้ไง 555+

ใช่เห็นด้วย ศรแห่งจิตมันไปกลางน้ำได้นิ คนก็ไปได้ดิ เพราะสามารถตีจิตแห่งศรได้ สรุปผมผิดหรือทีมงานผิดกันแน่???

DN

• Newbie
  • *
ต้นเหตุคือชาปที่ใช้จิตเเห่งศรเหตุต่อมาคือมันทำให้ไปอยู่กลางน้ำได้ ซึ่งเป็นความผิดพลาดของระบบเอง

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??

ทำนองว่าเปิดก่อนได้เปรียบ
จำได้ว่า เคยมีเรื่องคล้ายๆ แบบนี้เกิดขึ้นมาแล้ว แต่เป็นเรื่องขาย M มั้ง

มากกว่าคำถาม

• **
รู้นะว่าบัค แต่ก็ยังไม่แก้ บัคนี้ก็มีมานานละ จะเก็บใว้เป็นมรดกอสุราเหรอคับ

หรือบัคนี้มันแก้ง่ายเกินไปต้องไปทำอันยากๆก่อน

อันใหนง่าย2วันทำเสร็จเราไม่ทำ เลือกทำอันยากแก้2ปียังไม่เส็ดเราทำ

woon_5555 เดียวเรื่องนี้มันก็กลายเป็นนิทานไปเอง  woon_5555

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
 woon_yes woon_yes
อันนี้ จีเอ้มผิดเต็มๆ ไม่ได้ช่วยเล่นเลยแบทเนี่ยนะ ผมว่า เอากล่องออกจากแบทยังดีกว่า

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ใช้บัคในการช่วยเล่น

สอบถามหน่อย ช่วยยังไง

ช่วยเล่นตรงไหน ช่วยแล้วผลประโยชน์ คือ

ทีมงานไม่ตอบเลยถ้าอยากให้เขาตอบต้อง PM ไปหาเท่านั้น

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
woon_yes woon_yes
อันนี้ จีเอ้มผิดเต็มๆ ไม่ได้ช่วยเล่นเลยแบทเนี่ยนะ ผมว่า เอากล่องออกจากแบทยังดีกว่า
กล่องนั้น  มีให้ใช้ต้องใช้ OK?  woon_555