GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยบอกการอัพ สเตตัส + สกิล ทั้งตอนเป็นแคสเตอร์ ไปยังวิซาร์ด ด้วยคับ ( เอาด่านเวลด้วยก็ดีคับ )

sittichai12

• Newbie
  • *
ทั้งสกิลติดตัว  ของแคสเตอร์  กับ วิซาร์ดด้วยคับบ   ผมมือใหม่อ่ะ ช่วยตอบทีนะคับ   woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
ถ้าสำหรับสายเวล ของยังไม่ค่อยดีก็เล่นสาย น้ำ-ดิน ครับ(สำหรับเวลเท่านั้นนะ)  g#020
สกิลที่ต้องอัพ ในความคิดผมดังนี้ครับ  g#040

แคสเตอร์
ศรเวท 10
ศาสมหาเวท 4
พลังน้ำแข็ง 3
พลังเยือกแข็ง 5
ปรัชญาฟรอซ 5
พฤกษาพันธนาการ 3
พสุทาทลาย 5
ปรัชญาแห่งเฮอร์ราเคิล 5

วิซาร์ด
พลังแห่งอัควา 1
พลังแห่งเทอร์ร่า 1
สะกดเวลา 5
ศาสตร์แห่งมหาเวท 2
เกราะเวท 5
สัมผัสแห่งอควา 3
หอกวารี 5
สายลมแห่งเหมันต์ 5
สัมผัสแห่งเทอร์ร่า 3
ธรณีพิโรธ 5
พสุทากัมปนาท 5

ส่วนของถ้ารวย ๆ ก็เซ็ตนักปราชญ์ ครับ ต่ำลงมาก็ เซ้ตนักเวททำลายล้าง หมวกก็เปนเทพธิดาครับ
ถ้างบไม่ถึงก็หมวกผีเสื้อครับ ร่ายไวดี ไม้เท้าดี ๆ ก็ไม้เท้าหมอกมายาครับ ถ้าจนก็ไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็งครับ
ของออฟเลือด ไม้เท้าออฟกาล ส่วนหน้ากากก็หน้ากากวิญญาณแค้นครับ ออฟรอบคอบ ดีขึ้นมาก็หน้ากากอสูรครับ
  g#024

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
อ้อ สเตตัสก็ตอนยังไม่จุติ int นำ dex ตามครับ ส่วนจุติแล้วก็อัพ luk สำหรับสายโป๊ะ
ถ้าเล่นสายเลือดเยอะก็อัพ vit แล้วค่อยมา luk ก็ได้ครับ g#024  woon_5555