GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบอvsพาลา2

newni

• Newbie
  • *
พารา  ผมดูด19kกันหลัง+97 ซี3  ผนึก10 เกราะ10 โดด8 โดดเบอ70k+ เซิฟใต้นะ g#005 g#005 g#005

ไอ 70 เคที่ว่านี่ กด เปปเปอ กี่ดอกครับ เเล้วก็ผอบเชียเวลไร ต้องปลดผนึกมาเเน่นอน ใช่ม้ะครับ  woon_o_o
เวอร์ไปมั้ย 70k มาโชว์ให้ดูหน่อย woon_555
จะไปทำงานละพรุ่งนี้เดะไปโช

เหอๆ

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
พาราผม จุ4 กันหลัง เเบบไม่กายา ไม่เกราะสัจ เเต่ใส่ เรียกเกราะก็กันปาเข้าไป 74 เเล้ว ให้โจทย์ พารากันน้อยไปป่าว (พาราผมถ้าใส่กายากันหลังก็จะ94) ก็ทนขวาน99ได้น้ะ
เเต่ที่กลัวคือคลุม 99 มากกว่า  woon_5555

ทนยังไง กันหลังก็พอๆกัน สวรรในแบท ทอนดาเมจ โดนไปยังเอ๋อเลย10k g#013 g#013 g#013

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
เอ่อครับเจ้าของกระทู้ไม่ได้คำตอบเบย- -
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
เอ่อครับเจ้าของกระทู้ไม่ได้คำตอบเบย- -

PK ต้องรอถามเจ้าตัวเอง สวรรผมในแบททอนดาเมจ  woon_no woon_no woon_no

`5678

• **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
อ่าคับ
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

ออม คร๊าาบ

• **
พาราผม จุ4 กันหลัง เเบบไม่กายา ไม่เกราะสัจ เเต่ใส่ เรียกเกราะก็กันปาเข้าไป 74 เเล้ว ให้โจทย์ พารากันน้อยไปป่าว (พาราผมถ้าใส่กายากันหลังก็จะ94) ก็ทนขวาน99ได้น้ะ
เเต่ที่กลัวคือคลุม 99 มากกว่า  woon_5555

ทนยังไง กันหลังก็พอๆกัน สวรรในแบท ทอนดาเมจ โดนไปยังเอ๋อเลย10k g#013 g#013 g#013

ผมหมายถึงทนสู็อ่ะคับ ไครมั่งที่จะปล่อยให้เบอสับจนตายอ่า  woon_huh

newni

• Newbie
  • *
มาแล้วๆใครจะให้รองโดดให้ดูชิปมา_NuNew-llnwasura_

`5678

• **
ที่ผมดูเพื่อนผมเล่นนะ มันสู็กะเบอไม่ฟู เบอพอเลือดเหลือ10อย่างสูง มันกะปลดผนึกเเล้วสกิลมาอ่ะเบอตายเลย

ออม คร๊าาบ

• **
มาแล้วๆใครจะให้รองโดดให้ดูชิปมา_NuNew-llnwasura_
เซิฟ พีเค ม้ะครับ

`5678

• **
ถ้าพีเคดูดม่อนให้ดูหน่อยถ่ายรูปลงให้ด้วยละ

ออม คร๊าาบ

• **
เซิฟ พีเค ม้ะครับ
โดด เเล้วถ่ายด้วยน้ะ ผมโดด 10 เปปเปอ 3 ปลดระบำ ได้40เคเอง บางทีกะไม่ถึง หอก จักทำลาย

ออม คร๊าาบ

• **
ตอบ จขกท ข้อ 1-2 เบอชนะ ข้อ 3 เเล้วเเต่ดวง  ท่านให้พารากันน้อยไป เเล้วกะไม่รู้โล่ด้วย  เลยมีสิทชนะน้อย

`5678

• **
ขอบคุนคับคุนออมคร๊าบ

`5678

• **
งั้นคนที่บอกว่าดูด70kอ่ะถ่ายรูปให้ดูหน่อย

ออม คร๊าาบ

• **
งั้นคนที่บอกว่าดูด70kอ่ะถ่ายรูปให้ดูหน่อย

เค้าไม่ได้บอกว่าดูด70เคครับ จขกท เค้าบอกว่าดูด19เค (อันนี้ธรรมดา) โดด 70 เค (อันนี้เเปลก)  woon_5555 woon_5555