GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เขาใช่GMจริงหรือป่าว???

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เนื่องจากมีผู้เล่นท่านหนึ่ง   ส่งจดหมายมาหาผม 
อ้างถึง
จากคุณ gamemergm หัวข้อ เตือนครั้งที่1  ว่า
เนื่องจากผู้เล่นได้ทำการปั้มกระทู้ทำให้ก่อเกิดความรำคาญ ถ้าไม่ปรับปรุงแก้ไข ทางทีมงานต้องจำเป็นแบนไอดี3,7,30,ถาวร วัน

ผมก็ยังงงๆ  ไม่รู้ว่าจริงหรือไม่      แต่พอจะตอบกลับก็ตอบไม่ได้  อัพโหลดรูปก็โหลดไม่ได้ 

ยังไงทางทีมงานก็ช่วยตรวจสอบให้หน่อยว่า ผู้เล่นท่านนี้เป็นทีมงานจริงหรือไม่

ป.ล.  ที่จริงผมก็ไม่คิดอะไรมากหรอก   ผมก็ตอบกระทู้ต่อไป      แค่ไม่ชอบคนที่แอบอ้างว่าเป็นนู่นเป็นนี่โม้ไปเรื่อยแค่นั้นเอง
ป.ล.ล. เขามีพอยท์กระทู้เป็นสีเหลืองผมก็คิดว่าเขาคงไม่ใช่GMอยู่แล้ว

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
เกมเมอร์ยังพิมพ์ผิดเลย woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

หุหุ
ไม่คิดมาก
แต่รุสึกว่าคน คนนี้จะเคยตอบกระทู้อยู่กระทู้หนึ่งนะ ไม่แน่ใจว่ากระทู้ไหน

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
เกมเมอร์ยังพิมพ์ผิดเลย woon_555
ถ้าจริง ควรไล่ออกไปเลย ตกภาษาอังกฤษ เกรียนเมอร์ woon_5555 woon_5555 woon_5555

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Rest In Peace

ว่างจัดไม่ก็โรคจิตละมั้ง ยังที่เรปอื่นบอก Gamer ยังพิมพ์ผิดเลย  g#035

คือในส่วนนี้ผม เองก็ไม่แน่ใจเหมือนกันแต่ Gm คงไม่ใช่แน่นอนครับ อาจเป็น โปรแกรมเมอร์ ก็เป้นได้ เดี๋ยวผมขอทำการ ตรวจสอบ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ  woon_sad2

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ได้เรื่องว่าไงมังจี  woon_huh woon_huh woon_huh

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

TAMA

ขอคุณครับที่แจ้งเข้ามา

ทีมงานจะดำเนิการตรวจสอบครับ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
 woon_bye woon_bye

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."