GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสารผู้เล่นั้งนะ ทรงเบิกเดจาวูมาเกรียนงี้ไม่ ok รุ้สึกแย่นะ :( รุ้ตัวเอง

3. ไม่อนุญาตให้เบิกของแล้วนำไปเกรียนไล่ฆ่ากันโดยอ้างว่าอริ หากเกิดกรณีนี้จะทำการตรวจสอบเป็นรายบุคคล [update 27/03/58]

ปล.ไหนรายงาน

หาเอง แรกๆ เล่นมนุษย์ เกบเดจาวู เข้าห้องเทสไปเปลียนเผ่า เท่ากับเบิกค้ะ ใช้หัวคิดเรียนให้จบก่อน ตอบ

เบิกปกติไม่มีใครเห่าเหมือกิลคุณหรอก ยกเว้นเอามาทำงี้รับไม่ได้สงสารผู้เล่นธรรมดาจัง  woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
โตเเต่ตัว วุฒิภาวะไม่โตตาม  g#014
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **

.i. เท่านั้น

• **
หาเอง แรกๆ เล่นมนุษย์ เกบเดจาวู เข้าห้องเทสไปเปลียนเผ่า เท่ากับเบิกค้ะ ใช้หัวคิดเรียนให้จบก่อน ตอบ

เบิกก็10แล้วอะสิ  ดีกว่าเบิกกองพันไปใช่ในแมพทีเขาห้ามใช่กองพัน แล้วบอกว่าบัค ตอนแรกบอกเบิกมาทดสอบเราก็รอ บอร์ดทดสอบกองพันกับวิอยู่ยังไม่เห็นจะมาเลย อันไหนน่าแบนกว่ากันนะ เบิกกับเก็บเอง  g#019

ผมไปพาน้องๆในกิลเก็บดวงจิตอะงับ ไม่ได้เกรียนเลย ผิดตรงไหน ใส่ร้ายชัดๆ

ผมไปพาน้องๆในกิลเก็บดวงจิตอะงับ ไม่ได้เกรียนเลย ผิดตรงไหน ใส่ร้ายชัดๆ

พาผมเวลมั้งสิ กลัวกิลไม่มีชื่อฆ่า g#002

เราผู้เสียหายจ้าเกยดวงจิตหรอ ปักเสาหน้าวาปดักรอขนานนั้น อ่านชื่อตัวเองมั้ง ลดความเปนไทย

.i. เท่านั้น

• **

พาผมเวลมั้งสิ กลัวกิลไม่มีชื่อฆ่า g#002

เราผู้เสียหายจ้าเกยดวงจิตหรอ ปักเสาหน้าวาปดักรอขนานนั้น อ่านชื่อตัวเองมั้ง ลดความเปนไทย

แล้วคุณตายแล้วหรือยัง  ก็เห็นยืนเฉยๆ นาฬิกา บนหัวก็อยู่จะตายได้ไง g#019