GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่อยากเห็นในสิ่งที่เป็นอยู่

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ถ้านัททำไรไม่ดีก็ขอโทษละกัน  นัทหยายเยอะอ่ะ เลยร้อนตัว   g#002

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

• Full Member
เฮ้ออ  คอมเม้นส์แล้วแต่อารม โดยไม่ได้ดูส่วนรวม   ทำให้ส่วนรวมมันเสีย  = =  g#014 g#014 g#014

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

ผมๆ  คนอื่นๆ    ทำให้เรื่องนี้มัน...

ครับ

Buzaba`

• แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

กระทู้นี้ก็ให้หลายๆคนก่อนที่จะคอมเม้น ลงอะไรละกัน 

พี่ไปละแว้บๆ มามั่งน้ะครับ   พวกผมเหงา  g#011 g#011 g#011

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
นานๆ เปิดเผยตัวซักที เอาเฉพาะที่มีสาระก็ได้น้อง
อีกไม่นานเราคงได้อยู่ด้วยกันในสังคมจริงๆ แล้วล่ะ
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

LLอUหื่u.

เดี๊ยวอีกหน่อยคงเจอกันจนเบื่อพี่ชาย

มาเปิดร้าน โมเดล + เกมสืกับเค้าไง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555