GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรามาวัดความเป้นชายและหญิงกันเถอะ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
คุณได้ค่าคะแนน 1.0449
ไม่ว่าคุณจะเป็นหญิงหรือชาย
คุณลักษณะส่วนใหญ่ในตัวคุณค่อนไปทางผู้หญิงมากกว่าชาย
....
เยส ตูไม่ใช่ทอม (มั้ง ==)
เป็นคนคนหนึ่ง

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
คุณได้ค่าคะแนน 1.0449
ไม่ว่าคุณจะเป็นหญิงหรือชาย
คุณลักษณะส่วนใหญ่ในตัวคุณค่อนไปทางผู้หญิงมากกว่าชาย
....
เยส ตูไม่ใช่ทอม (มั้ง ==)

woon_yes        woon_sunny woon_sunny          woon_yes

เหรออออ.

• Full Member
  • ใครก็สำคัญกว่าเสมอ
คุณได้ค่าคะแนน 1.5093
ไม่ว่าคุณจะเป็นหญิงหรือชาย คุณลักษณะส่วนใหญ่ในตัวคุณ
ค่อนไปทางผู้หญิงมากกว่าชาย

ฟู่ว รอด!
L♥ⓥe

เค้าได้ค่าคะแนน 0.3483 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006
ต๊ายตาย! คุณเป็นคนมีลักษณะสองเพศ ทั้งชายและหญิงปะปนกันอยู่ในตัวเองนะจ๊ะ คือบางครั้งก็มีคุณลักษณะอ่อนโยนแบบผู้หญิง บางเวลาก็เข้มแข็งอย่างชาย
จาก:billname18
http://up.gameindy.com/4/103240.166666b2.html][/url]
ผมไม่เคยลืมเกมนี้ผมรักเกมนี้แต่ผมเล่นไม่ได้เพราะติดเรียนนนนน!!!!

เค้าได้ค่าคะแนน 0.3483 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006
ต๊ายตาย! คุณเป็นคนมีลักษณะสองเพศ ทั้งชายและหญิงปะปนกันอยู่ในตัวเองนะจ๊ะ คือบางครั้งก็มีคุณลักษณะอ่อนโยนแบบผู้หญิง บางเวลาก็เข้มแข็งอย่างชาย
จาก:billname18

บิวตี้ g#019 g#019

Bs.

• Jr. Member
  • **
คุณได้ค่าคะแนน 0.1161

g#016

'abozo

††_D:ํab๏l:ํC_††

• Newbie
  • *
คุณได้ค่าคะแนน -1.7415
ไม่ว่าคุณจะเป็นหญิงหรือชาย คุณลักษณะส่วนใหญ่ในตัวคุณค่อนไปทางผู้ชายมากกว่าหญิง

ก็ตรงแต่มันไม่ใช่เพศข้าน้อยอะสิ!  #038

คุณได้ค่าคะแนน -1.7415
ไม่ว่าคุณจะเป็นหญิงหรือชาย คุณลักษณะส่วนใหญ่ในตัวคุณค่อนไปทางผู้ชายมากกว่าหญิง

ก็ตรงแต่มันไม่ใช่เพศข้าน้อยอะสิ!  #038

หนักกว่าผมอีกผมแค่บางงเวลา g#009

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
คุณได้ค่าคะแนน -1.8576

การแปลผลนี้ได้คิดขึ้นเอง เพราะฉะนั้นอ่านพอสนุก อย่าได้เชื่อมากนะจ๊ะ

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Ahri:3

• Jr. Member
  • **
  • Ahri:3
คุณได้ค่าคะแนน 2.6703
ยินดีด้วย คุณช่างอ่อนหวาน อ่อนโยน สมเป็นหญิงแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์เลยจ๊ะ  woon_5555

Holiczm 'CHU .¸.• ツ

• ♡ HIBARI KYOYA
คุณได้ค่าคะแนน 2.4381

ยินดีด้วย คุณช่างอ่อนหวาน อ่อนโยน สมเป็นหญิงแท้ ร้อยเปอร์เซ็นต์เลยจ๊ะ

^
^

เอ่อ....หญิงแท้อะใช่ แต่คุณสมบัติมัน.... g#020
# ว่าไงน้องสาว...ไหวอะเปล่าเบเบ้ *
เธอคือความสุขของฉัน
ถ้าเธอไม่รับมัน ให้ฉันเริ่มต้นอีกกี่ครั้งก็พร้อม

New's

คุณได้ค่าคะแนน 2.0898
ยินดีด้วย คุณช่างอ่อนหวาน อ่อนโยน สมเป็นหญิงแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์เลยจ๊ะ
เท่าที่ฉันมี . ก็มีแต่ความรัก
     ที่ให้เธอได้หมดใจ
       เธอว่ายังไง? ♥