GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอ ~ ผู้ชายเค้าชอบผู้หญิงสไตล์ไหน น้าา ^^ **ใครเป็น ช คลิ๊กเลยมิมิ **

โพลล์

ผู้หญิงแบบไหนที่คุณชอบ

น่ารั๊ค !!  แอ๊บแบ๊ว  ชิมิ  ชิมิ  >3<
6 (14.6%)
ออก แนว เท่ๆ  มั่นๆ  ห้าวๆ  =.,=
5 (12.2%)
เซะ ซี่ๆ =w=  
7 (17.1%)
สาวเหวี่ยงง ๆๆ   (ชอบม๊ะๆ)
3 (7.3%)
บ้าบอ  ติ๊ง ต๊อง  แต่ก้อน่ารักนะ มิมิ  >....<
20 (48.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 41

♣ Chick™ . ´・ω・` . ღ

• Jr. Member
  • **
  • อ่าน หา พ่องง !! .
ชอบแบบหื่น ๆ เซ็กจัด ๆ  g#029 g#029 g#029

=w=  สมัยนิยมค่ะ แบบนี้  ฮี่ๆ
เหนื่อย นะ !!  ที่ต้องทนเทอ ด่า ทั้งๆ ที่ ไม่ได้ผิด

♣ Chick™ . ´・ω・` . ღ

• **
  • อ่าน หา พ่องง !! .
ตั้งโหวตยังไงอะครับ ??

ก้อ ..  เขียนหัวข้อกระทู้ อ่ะไรๆ ห้เส็จก่อนน
พอสร้างมาแร้ว  กดเข้ามาดูกระทู้ของเราเองด้านล่างขวาอ่ะค่ะ  มันจะมีบอกว่า เพิ่ม โพลล์ อะไรซักอย่างนี้แหละค่ะ (ข้างๆปุ่ม "ตอบ"อ่ะค่ะ)  พอกดเข้าไปแล้วมันจะมีให้เขี้ยนคำถาม แล้วก้อตัวเลือก 5 ข้อ  ให้เขียนเองตามใจเลยจร้าา ^^ woon_yes
เหนื่อย นะ !!  ที่ต้องทนเทอ ด่า ทั้งๆ ที่ ไม่ได้ผิด

dinza

• **
  • จีบ"กู"บ้าง...กู"ว่าง"อยู่!!
ชอบแบบหื่น ๆ เซ็กจัด ๆ  g#029 g#029 g#029

=w=  สมัยนิยมค่ะ แบบนี้  ฮี่ๆ
g#041 g#041 g#041

ชอบด้วยยยย!!

มี “เมียเยอะ” ก็หาว่าเจ้าชู้
พอมี “เมียน้อย” ก็หาว่าเจ้าชู้อีก
เฮ้ออออออ ทำตัวลำบาก

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จริงใจ ไม่ตอแหลครับ g#005
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

【たかしま ちさと】

• **
ของเค๊าสไตล์เด็กเรียน น่ารัก สดใสๆ  woon_sunny

เป็นสาวยันด้วยยิ่งดี /// โดนเตะ

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !