GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอ ~ ผู้ชายเค้าชอบผู้หญิงสไตล์ไหน น้าา ^^ **ใครเป็น ช คลิ๊กเลยมิมิ **

โพลล์

ผู้หญิงแบบไหนที่คุณชอบ

น่ารั๊ค !!  แอ๊บแบ๊ว  ชิมิ  ชิมิ  >3<
6 (14.6%)
ออก แนว เท่ๆ  มั่นๆ  ห้าวๆ  =.,=
5 (12.2%)
เซะ ซี่ๆ =w=  
7 (17.1%)
สาวเหวี่ยงง ๆๆ   (ชอบม๊ะๆ)
3 (7.3%)
บ้าบอ  ติ๊ง ต๊อง  แต่ก้อน่ารักนะ มิมิ  >....<
20 (48.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 41

♣ Chick™ . ´・ω・` . ღ

• Jr. Member
  • **
  • อ่าน หา พ่องง !! .
 woon_555 woon_555 woon_555

ถ้าคุณคือ ผู้ชาย !!   ละก้อ  กดโหวตด้านบนเรยนะ  มิมิ  >3<
ชอบผู้หญิงแบบไหน  เลือกเร้ยย ~!!!  อยากรู้จังว่า ผู้ชาย สมัยนี้ เค้านิยมของแปลกรึป่าวว  เหอะๆ  woon_555
กดจิ  กดจิ  >...<   (เน้น dinza มากดด่วนๆๆเลยย  - -*)
เหนื่อย นะ !!  ที่ต้องทนเทอ ด่า ทั้งๆ ที่ ไม่ได้ผิด

• **
ไม่เห้นมี โหวต - -

มาแล้วจ่ะ  เหอะๆ  ลืมๆๆ  -....-
เหนื่อย นะ !!  ที่ต้องทนเทอ ด่า ทั้งๆ ที่ ไม่ได้ผิด

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

• **
ไม่มีที่ปเ็น " คนดี " มั่งหรอครับ ?

เป็น Look  ของผู้หญิงค่ะ  ^^
คนดี ไม่ดี อีกเรื่อง  อิอิ >3<

• **

ถ้าคุณคือ ผู้ชาย !!   ละก้อ  กดโหวตด้านบนเรยนะ  มิมิ  >3<
ชอบผู้หญิงแบบไหน  เลือกเร้ยย ~!!!  อยากรู้จังว่า ผู้ชาย สมัยนี้ เค้านิยมของแปลกรึป่าวว  เหอะๆ  woon_555
กดจิ  กดจิ  >...<   (เน้น dinza มากดด่วนๆๆเลยย  - -*)

เม้นๆด้วยเน้ออ ^^

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
เรียบร้อย เป็นกุลสตรี สอนเก่ง คิดเก่ง ไม่โกหก มีอะไรบอกตลอด เก็บเงินไม่เก่งไม่ว่า แต่ต้องใช้จ่ายเป็น

รักแบบรักษาระยะ ไม่ใช่รักแล้วจมเลย (จากห่างๆ ค่อยๆเข้ามาใกล้ๆเรื่อยๆตามกาลเวลา เพราะความเชื่อใจที่เพิ่มขึ้น)

รักด้วยเหตุผล แต่งตัวเรียบง่าย แต่ต้องเนี้ยบเวลาออกงาน จัดห้องไม่เป็นระเบียบไม่ว่า แต่ต้องสะอาด

อายในเรื่องที่ควรอาย แต่ถ้าคล้อยตามแล้วก็เต็มที่ทุกด้าน (จะงาน จะเกม หรืออื่นๆ)

สำคัญที่สุดคือเรื่องอารมณ์ ต้องควบคุมได้ดี กรุ๊ปเลือดเอบีถึงจะแจ่ม

(เล็งเห็นผลประโยชน์ของลูก+แฟนเป็นสำคัญ เพราะลูกจะรับเลือดได้ทุกกรุ๊ป เช่นเดียวกับแม่)

แต่ถ้าเอาแต่ลุคเลย ก็อารมณ์ดี รื่นเริงนิดๆ เข้าสังคมไม่เก่ง แต่ทำงานบ้านเก่ง

คนแรกที่ผมได้ดูแลเค้า และต้องเ็ป็นคนสุดท้ายด้วย(เป๊ะๆตามที่พิมพ์ไปเลย) แบบนี้ล่ะ

• **
เรียบร้อย เป็นกุลสตรี สอนเก่ง คิดเก่ง ไม่โกหก มีอะไรบอกตลอด เก็บเงินไม่เก่งไม่ว่า แต่ต้องใช้จ่ายเป็น

รักแบบรักษาระยะ ไม่ใช่รักแล้วจมเลย (จากห่างๆ ค่อยๆเข้ามาใกล้ๆเรื่อยๆตามกาลเวลา เพราะความเชื่อใจที่เพิ่มขึ้น)

รักด้วยเหตุผล แต่งตัวเรียบง่าย แต่ต้องเนี้ยบเวลาออกงาน จัดห้องไม่เป็นระเบียบไม่ว่า แต่ต้องสะอาด

อายในเรื่องที่ควรอาย แต่ถ้าคล้อยตามแล้วก็เต็มที่ทุกด้าน (จะงาน จะเกม หรืออื่นๆ)

สำคัญที่สุดคือเรื่องอารมณ์ ต้องควบคุมได้ดี กรุ๊ปเลือดเอบีถึงจะแจ่ม

(เล็งเห็นผลประโยชน์ของลูก+แฟนเป็นสำคัญ เพราะลูกจะรับเลือดได้ทุกกรุ๊ป เช่นเดียวกับแม่)

แต่ถ้าเอาแต่ลุคเลย ก็อารมณ์ดี รื่นเริงนิดๆ เข้าสังคมไม่เก่ง แต่ทำงานบ้านเก่ง

คนแรกที่ผมได้ดูแลเค้า และต้องเ็ป็นคนสุดท้ายด้วย(เป๊ะๆตามที่พิมพ์ไปเลย) แบบนี้ล่ะ

*0*  สุดยอดดดด    มิมิ >3<

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

dinza

• **
  • จีบ"กู"บ้าง...กู"ว่าง"อยู่!!

g#041 g#041 g#041
เค้ากดให้ตัวแล้วนะ เช็กซี่  ชอบแบบนี้  แต่เปงตัวของตัวเองดีละ จะเป็นไงเค้าก็รักป๊อบเสมอนะ
และจะรักตลอดไป

ดิน รัก ป๊อบ

มี “เมียเยอะ” ก็หาว่าเจ้าชู้
พอมี “เมียน้อย” ก็หาว่าเจ้าชู้อีก
เฮ้ออออออ ทำตัวลำบาก

• **
รู้สึก  จะชอบ  ขาว สวย หมวย x  กันหรอ ค่ะ  *3* 
 g#022 g#022 

• **

g#041 g#041 g#041
เค้ากดให้ตัวแล้วนะ เช็กซี่  ชอบแบบนี้  แต่เปงตัวของตัวเองดีละ จะเป็นไงเค้าก็รักป๊อบเสมอนะ
และจะรักตลอดไป

ดิน รัก ป๊อบ

อิอิ  เค้าก้อรักดินนะ  มิมิ  ^^

ป๊อป รัก ดิน >3<

LLอUหื่u.

• Full Member
ไม่มีที่ปเ็น " คนดี " มั่งหรอครับ ?

เป็นเด็กเป็นเล็กอย่าเรื่องมากดิน้อง  #038 #038
[/quoteก็ผมชอบคนดีๆอะพี่

หรือว่าพี่จะเอาพวกที่มันนิสัย หองๆ ห่าๆ ทำตัวเลวๆครับ ??

PETDO   FAIL   DRAMA   

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

เป็นเด็กเป็นเล็กอย่าเรื่องมากดิน้อง  #038 #038
ก็ผมชอบคนดีๆอะพี่

หรือว่าพี่จะเอาพวกที่มันนิสัย หองๆ ห่าๆ ทำตัวเลวๆครับ ??

ช่างหัวมันดิมันเลวมากะจะดีกะมันทำไม ฟันและทิ้งไปผุ้ชายได้เยอะฟ่าอยุ่ละ 5555