GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคำอธิบายด้วย

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ทำไมไอดี “•~ น้องเอ ~•” ถึงไม่ลบลายเซ็นออกล่ะคุณพี่ทีมงาน? ทั้งๆ ที่มีลายเซ็นที่ใหญ่กว่าไอดี 人生の王。Nong A อีกนะเออ

ไอดี “•~ น้องเอ ~•” มีขนาดลายเซ็น 640x393

ไอดี 人生の王。Nong A มีขนาดลายเซ็น 642x247

ทำไมไอดี 人生の王。Nong A ที่มีขนาดลายเซ้นเล็กกว่า ไอดี “•~ น้องเอ ~•” ถึงโดนลบล่ะ? และลายเซ้นของผู้ใช้บริการบอร์ดคนอื่นๆ บางคนก็มีขนาดมากกว่า ที่ กำหนด ด้วย? เช่นคุณ Aikawa Ayumu ทำไมไม่ลบ? ได้โปรดกรุณามาตอบกระทู้นี้ด้วยคุณพี่ทีมงาน!?

Coud™

• Full Member
อ๊ากโดนพาดพิง  woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

CacAloz

ทางทีมงานลงโทษแน่นอนครับเมื่อพบเจอ หากผู้เล่นพบเจอหลายๆ ลายเซ็นที่ผิด ก็แจ้ง PM ให้ จีเอ็มได้นะครับ ทางทีมงานอาจจะดูแลได้ไม่ทั่วถึงต้องขออภัยในส่วนนี้ด้วยนะครับ

♥ น้องเอ :)'

ทางทีมงานลงโทษแน่นอนครับเมื่อพบเจอ หากผู้เล่นพบเจอหลายๆ ลายเซ็นที่ผิด ก็แจ้ง PM ให้ จีเอ็มได้นะครับ ทางทีมงานอาจจะดูแลได้ไม่ทั่วถึงต้องขออภัยในส่วนนี้ด้วยนะครับ

แล้วเรปบนไม่ลงโทษล่ะคุณพี่ทีมงาน - -

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
เจ้าตัวก็มาโพสให้ดูถึงที่ทำไมไม่ตรวจสอบแล้วลงโทษเลยล่ะครับทีมงาน g#020
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ลายเซ็นเราไม่ผิดใช่มั้ย  woon_sad2    อุส่าตัดออกเยอะละ