GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เป็นห่วงเพื่อน

bam961

• Newbie
  • *
คือว่าเราเจอกับคาเเดทหญิงคนหนึ่ง
ตอนแรกก็ไปทัก...ไปมาๆเราก็เวลด้วยกัน(เราเป็นคาเดท)
แต่ว่าเราเหนื่อยกับเพื่อนคนนี้มาก..เพราะว่าเขาไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรในเกมเลยถามเยอะ(แต่เราว่าน่ารักดี)
เราไม่เหนื่อยกับการเล่นเกมนะ...แต่เหนื่อยกับการอธิบายมากกว่า
ที่เอามาตั้งกระทู้ไม่ใช่เรารำคารหรือเราเบื่อนะ....แค่เอามาลงเฉยๆ
เราว่าเพื่อนคนนี้น้ารักดีเหมือนเด็ก(แต่อายุจิง22แล้ว)...(อายุมากกว่าเราตั้งหลายปี)อยากบอกว่า..โค-ตะ-ระ-โมเอะๆๆๆมากกก

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • Jr. Member
  • **
  • нєαvєи
แนะนำให้ผมรู้จักบ้างสิ !  g#009

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

Coud™

• Full Member
ผมด้วย จะกินผู้ใหญ่  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series