GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สวัสดีครับ ผมสมาชิกของบอร์ดนะครับ(ถึงจะเข้ามาแอบดูตั้ง 2 ปีแล้วก็เหอะ)

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
สวัสดีครับ
ผม จ๊าบ นะครับ ต่อจากนี้ไปผมจะเข้าไปเม้นในบอร์ดมั่งแล้วนะครับ หลังจากซุ่มบอร์ดมานาน
ความเห็นผมอาจจะไม่ตรงใจใครหลายๆคนนะครับ เพราะ ทุกความเห็นของผมคือ ความเห็นส่วนตัว
ฝากตัวด้วยนะครับ
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

สวัสดีครับ
ผม แจ๊บ นะครับ ไม่เคยมาเม้นบอร์ดเหมือนกัน จะเริ่มเม้นละครับ  g#003
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

• อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
สวัสดีครับ
ผม แจ๊บ นะครับ ไม่เคยมาเม้นบอร์ดเหมือนกัน จะเริ่มเม้นละครับ  g#003
งงมาหลายเม้นละครับที่ลายเซ็นเห็นพิมพ์ว่า อิค้างคาวไฟ นี่คือเป็นคนเดียวกับ จีเอ็มค้างคาวไฟ รึเปล่าอะครับ  woon_huh
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

Coud™

สวัสดีครับ
งงมาหลายเม้นละครับที่ลายเซ็นเห็นพิมพ์ว่า อิค้างคาวไฟ นี่คือเป็นคนเดียวกับ จีเอ็มค้างคาวไฟ รึเปล่าอะครับ  woon_huh

บรอนมันด่าจีค้างคาวไฟ

ผมเจมนะคับ สมาชิก ถ้าจำไม่ผิดก็ตั้งเเต่บอดนี้เปิด  woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

เหยด Jr.Member ตอนไหนหว่า  g#033
ตอนนี้ผมไม่ใช่ Newbie ละ แต่ก็จะทำตัวเป็น Newbie ต่อไป
อะฮิๆๆ  woon_555

Coud™

อาเบะ ปะ เอ้ยชื่อบูม ปะ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series