GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โลกนี้หนะ ไม่มีที่ยืนสำหรับคนอ่อนแอหลอก ![ โดย<พลังโจมตีสุดแรงเกิด> ]

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
โลกนี้ยืนไม่ได้หรอก ถ้าอยู่ ตัวคนเดียว ต่อให้จะแข็งแกร่งแค่ไหนก็ตาม  g#040
โลกยืนไม่ได้อยู่แล้วครับไม่มีขา  g#004 g#004

ล้อเล่นนะคับ g#002

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
โลกนี้ยืนไม่ได้หรอก ถ้าอยู่ ตัวคนเดียว ต่อให้จะแข็งแกร่งแค่ไหนก็ตาม  g#040
โลกยืนไม่ได้อยู่แล้วครับไม่มีขา  g#004 g#004

ล้อเล่นนะคับ g#002

กวนตีน

Shinige

• Jr. Member
  • **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
  ถ้าโลกเราไม่มีที่ยืนสำหรับคนอ่อนแอหรือคนด่อยกว่า   เราควรปรับให้เข้ากับชีวิตประจำวันให้ได้  เพื่อนอยู่ในสังคมอย่างมีความสุข   อาจจะมีที่ผู้คนอ่อนแออยู่สักแห่งก็ได้  มันไม่ใช่เสมอไปที่จะคนแข็งแรงกว่าอยู่ได้เสมอ   
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง