GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมสร้างตัวละครใน เซิร์ฟเวอร์ วุ้นนรก ไม่ได้อะ?

เด็กน้อย

• Newbie
  • *
กระทู้ในนรกปักหมุดก็มีบอกนะ ว่าทดสอบแต่เผ่าอสุราสร้างเผ่ามนุษย์ไม่ได้ เคยคิดจะอ่านก่อนเล่นบ้างมั้ย

ก้อสร้างเผ่าอสุรานั่นแหละคับแต่พอเข้าไปมันบอกโซลไม่ถึง8000 แต่ผมเติมไป200บาทแล้ว

เป็นเหมือนกันรุย (ไม่เคยคิดอ่านขอรับ)
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

มันก็มีคับพวกเติมแล้วมันไม่เข้านรก จะเข้าอีกทีก็รีหน้า ไม่ก็รีนู้นไปอีก
เค้าก็ยังไม่พบสาเหตุ (ที่มาบอกนี่หมายถึงหัวข้อกระทู้ครับ อ่านให้เข้าใจด้วย ยังไม่ได้หมายถึง เรื่องโซลเลยนะตอนแรกน่ะ)

คับเข้าใจแต่ผมหมายถึงว่าผมก้อสร้างเผ่าอสุราแล้วแต่ก้อยังเข้าไม่ได้อ่ะคับ  woon_sad1

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
เรามีตังอยุ2หมื่นกว่าอะ เพิ่งเวล24เอง  นักรบแม่นน้อยมาก
คล้ายๆไฟเตอร์เลย   ตี้เวลก็ไม่มี 
ป.ล. ตัวชื่อ Baker_Jacker

popeyepop

• Jr. Member
  • **
ไอดีเราไม่ได้เติมไหงเข้าได้ก้ไม่รู้ g#004(เเต่เมื่อก่อนเคยเข้ามาเเล้วเป็นผู้สื่อวิญญาณได้แปปๆเซิฟมันดันรีเลยตัวหายอ่า g#002)

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว