GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่นเกมPCแล้วเครื่องดับมันเกิดจากสาเหตุอะไร?

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
พอดีผมโหลดเกม [PC] NARUTO SHIPPUDEN : DRAGON BLADE CHRONICLES[2011][ENG] มาครับผมแต่พอเปิดตัวเกมขึ้นมาสักพักเครื่องก้อดับอะครับใครรู้สาเหตุช่วยบอกทีงับ   woon_sad1
นี้ลิ้งเกมนะครับ http://www.freeloadza.com/forum/forum.php?mod=viewthread&tid=24496&extra=&page=1 ช่วยทีนะขอร้องอยากเล่นมากมายอะเกมนี้ woon_sad2

【たかしま ちさと】

• Jr. Member
  • **
น่าจะเป็นพวกไวรัสนะคับ woon_shock ลองแสกนไฟล์ทุกไดร์เลยนะคับอาจใช้เวลานานซักนิด  woon_yes

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

Asura

• +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
จะลองดูคับผมแต่ว่ามันเป็นที่เกมนี้เกมเดียวนะเกมอื่นเล่นได้ปกติ(มีเกมนี้กับอสุราแค่เนี้ย-.-)

ไม่จ่ายค่าไฟ....  woon_555 อาจจะมีไวรัสก็ได้นะครับ ลองสแกน ไวรัสดู ถ้าดีดี ให้ ลบมันออกจากเครื่องไปเลย

Asura

คือผมสแกนหมดแล้วอะงับแต่ก้อเหมือนเดิม woon_cryหรือมันเป็นที่กาดจอไม่พอหรอคับบอกหน่อยจิอยากเล่นมากม้าก g#043